Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakuwachieni majaji mfanye shughuli zenu (STOCKHOLM WHITE PARTY 2010)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Sep 26, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Why do BLACK people so desperately want to be WHITE? I aint never seen a BLACK PARTY! It's always a WHITE PARTY! Arent we proud of our BLACK heritage? This is disgusting! Come to think, I KNOW some of these people! LOL! I call this GENERATION LOST!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona mke wa zamani wa mtoto wa Danduu kachoka sana, halafu kuna demu mmoja hapo juu ana manido kama karai raaah
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hazifai kuwekwa bafuni hizi
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I though it is white men's party kumbe ni blacks in white clothing part? damn
    they are just desperate
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijafanikiwa hata kumtambua huyo mdada wa marehemu dandu...ila wakaka wamependeza kweli kweli..,,pia mdada kwenye picha ya kwanza mkno wa kulia kapendeza na kigauni chake..Bila shaka baadhi ya JF member wako hapo:confused2:
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    when will it b a black party?
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie nimevutiwa na huyu kapendeza sana hata hairstyle yake iko bomba...


    [​IMG]
     
  9. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    kifaaa cha kwanza mkono wa kulia kiko poa sana...................!,mtoto mzuri sana angetoa hayo manywele ya plastick angekuwa 100% naturaly na hapo ndio faza ningezidi kupagawa...................................!
     
  10. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hahaaa wazeee nawaona.....................!
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hivi hii kitu inaitwa white party ni nini na maudhui yake ni yapi hasa? Kwanini imeitwa white na siyo black, blue, yellow, green au red?
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    here she is:
    [​IMG]
     
  13. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmm !!hivi tukisikia Sweden Sweden stockholm stockholm kumbe hali halisi ndio hiyo ? leo nimelewa kwa nini wavulana wa kibongo wakifika TZ wanawakimbiza wasichana warembo ,unapowauliza kina kaka kwani huko mnakoishi si ndio wapo warembo wazuri inakuwaje hii leo umekuja matembezi mnafukuzia vimwana kila unachokutana nacho na ukiwauliza kwani kina dada wa kibongo vipi huko mnakoishi wanakuwa hawana la kusema ,lakini kwa hali hii tunayoiona katika hizi sherehe tumewaelewa na kuwasikia vilio vyao wanapokuwapo hapa Bongo sijuwi wakiwa huko majuu hali inakuwaje .
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni warembo kama wangekua natural lkn hapo kila kitu fake,nywele hadi kucha mpaka rangi za ngozi kwa nini wasionekane sio warembo!
     
  15. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nilidhani aliyeandika alikuwa anamaanisha party ya wazungu, nilivyowakosa wazungu nikadhani anamaanisha kinyume,..., kumbe...lol!
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Am i seeing somebody's black bra! eeewwww
     
Loading...