Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAKUTAFUTA WEWE DADA YANGU

Discussion in 'Matangazo madogo' started by stanley moses, Sep 1, 2009.

  1. s

    stanley moses New Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Jul 24, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI STANLEY MOSES
    NAKUTAFUTA WEWE DADA YANGU
    CHERU MKOMBO
    POPOTE ULIPO TANZANIA
    TULIACHANA NA WEWE ULIPOMALIZA KIDATO CHA NNE
    TABORA GIRLS 2004
    HADI LEO NAKUTAFUTA UKO WAPI?
    JAMANI YEYOTE ANAYE MFAHAMU DADA HUYU
    ANIJULISHE KWA ANWANI ZIFUATAZO
    1, stanleymoses67@yahoo.com
    2, 0713163155
    3, 0765487827
    tafadharini jamani
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Stanley Moses na Tabora Girls wapi na wapi?
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeye alikuwa tabora boys, if yu no wora am seying! si unajua pale ni pua na mdomo, hata maji wanateka kisima kimoja yakhe!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu samahani kwa kwenda off post, edit sema unamuulizia rafiki yako unavyosema dada ni umri mkubwa au ni tumbo 1? lakini kutokana na maelezo huyo sio tumbo 1. Kuwa mkweli tukusaidie nitatangaza kwenye kipindi changu leo jioni na kesho asubuhi mara 3
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    offer ya krismass hiyo!!! no air time will be charged!!!
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aha aha aha aha ni dada yake jamani!!
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ninapata mashaka kwamba wewe ni mwenyeji sana mitaa ya Ng'ambu na Sikonge Rd. Vipi, ulipitia mitaa Warsaw?;)
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na disco la wecome form 1 au 5 wao ni partners
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu angalia usije ukavunja uchumba/ndoa ya huyo dada Cheru. Tangu 2004 mpaka leo anaweza kuwa alishajimuvuzisha kwa kijana (ndoa/uchumba). Sasa kijana akisikia dada anatafutwa na Bwana Stanley Mosses kesi yake ni kubwa ... wasije wakawa ni binam nyama ya hamu.
     
  10. K

    Keil JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HINT: Huyo dada ni mwenyeji wa Wilaya ya Sikonge, wasiliana na member wa JF anaitwa Sikonge na mwingine anaitwa Elnino, wanaweza kukuelekeza namna ya kumpata.

    Kama ulikuwa hujui huyo dada anatokea eneo gani, ninakupa info zaidi kwamba anatokea sehemu moja inaitwa IPOLE.

    ONYO: Nenda taratibu usije ukavunja ndoa/uchumba, maana tangazo lako halisemi kama wewe una undugu nae na kama una undugu nae basi ungejua yuko wapi. Yaonekana mlikutana mlipokuwa mnachota maji zama za Warsaw na Berlin. Haya ndo mambo ya Nganza na Bwiru Boys.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimemtafuta kwenye Google wala hayupo! Jiandae kwa surprises unaweza kuta ameolewa na maisha yake, ama ameishatangulia kwenye hukumu ya mwisho...ukakumbushia nduguze machungu!
     
  12. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo ya orchard usiwe unayaleta huku wewe Mugya!!!!!
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili nalo nia ANGALIZO MUHIMU sana.
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inawezekana huyu Stanley alikuwa ameenda kwenye mahafali ya dada yake, na tangu siku hiyo hawajaonana.
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    kijana naomba utoe maelezo ya dhati kwnn unamtafuta mke wangu mtarajiwa???....naona wewe ndio kati ya wale wale msiopenda kuona wenzenu wanafurahia maisha yao na wachumba zao...

    Umesikia next year namtia ndoani sasa unakuja na vijisababu vyako vya kitoto uonekane kuwa unataka kuwasiliana naye...kwa ufupi hii imekula kwako na ndio namtia ndoani na utaishia kumsikia tuuu hapa jf...ukisha jua nipo naye then unataka kufanya nn???...

    Kwann hupendi kukubali ukweli hata kama unauma???....haya basi nitamweleza kuwa ki-x-boyfriend chako cha sekondari kinakutafuta....then utaongea naye kwa simu yangu..weekend ijayo jmosi saa tano asubuhi...maongezi yatarekodiwa..na mind you utasikika na umati woote utakaokuwapo kusikia unamwambia nn cha ajabu
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jamani msinikumbushe huko....Nilikuwa pale kwenye Shule ya Wanaume (sio ya wavulana).....if you know what I am saying!
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nilihisi kabisa balaa kama hili litatokea hapa!
     
  19. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka stanley huyo cheru, baba yake alikuwa headmaster kigoma sekondari?
     
  20. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    Samahani sijui ni typing error au ulikusudia lakini sijaelewa maana ya hilo neno lenye red mark
     
Loading...