Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupongeza rais wetu JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Spear, Oct 15, 2009.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera Rais wetu kwa kazi nzuri uifanyayo naimani na wengine wataiga mfano wa uongozi wako kuwapenda wasaidizi wako.Hand to hand

    [​IMG]
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kiazi nzuri gani hiyo babaangu?
     
  3. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ni muhimu kumuongezea JK kipindi kingine cha miaka 5.
    Nafikiri wanaJF MNANIUNGA MKONO. jk HANA 100% LAKINI KAONYESHA MIPANGO YA MUDA MREFU ya nchi yetu.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa msaidizi wake ni huyu Mbunge wa Tarime ama ?
     
  5. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Tukupe takwimu? Maana hapa JF hawpendi takwimu, wanapendelea lugha kama hizo, kafanya vizuri n.k.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Zawadi,
    Siyo lazima ziwe takwimu. Labda unaweza tu kuziorodhesha hizo kazi nzuri zinazostahili pongezi.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    \

    Mwaga takwimu za nini kafanya na long term plans za kuijenga Tanzania weka hapa tuzipitie .
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    takwimu atazitoa wapi huyo zawadi ngoda... labda ataishia kutaja nchi ambazo jk ametembelea mwaka huu.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Naamini anazo , ndiyo maana mie nazidi umwamini kwamba anazo na nimeomba azimwage badala ya kusema wana JF hawapendi takwimu. Lete ngoma hapa mie nangoja
     
  10. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya kushikana mikono wanaume yana hatari zake ,any way kwa baadhi ya watu tukiangalia hii picha ya waheshimiwa inatukumbusha mengi mengine hayasemeki Raisi awe muangalizi siku hizi wabaya wake wanatafuta vijisababu tu vya kum zalilisha.
     
Loading...