Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nakupenda, unae,nipe nafasi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by laun, Oct 30, 2011.

  1. l

    laun Senior Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshindwa jinsi ya kumkwepa huyu dada.
    Mrembo kweli anasema kanizimia ,ila ni bar maid(kwangu sio kosa ila perception ya wanaonizunguka),bar yenyewe iko karibu na home ,nisipoenda atakuja kuniulizia home au kunipigia simu. Sitaki ku-do nae hata mara moja coz utakuwa mwanzo wa mazoea mabaya
    Pili nimemweleza nina gf ingawa yuko mbali lakini bado kakomaa na mimi.
    Simuombi ofa ya vinywaji ila akiniona tu nimefika bar tayari analeta. Nashindwa kukataa cz anaweza kuumia lakini namwonea huruma expenses anazo-incur kwangu cz chemistry haipo .
    Nimeshawahi kuwa katika hali kama yake kwa binti mmoja for two yrs halafu mwisho wa siku nikaambulia za mbavu,najua maumivu niliyoyapata ctaki nimuingize binti wa watu ktk maumivu hayo.
    Nitumie njia gani ya kistaarabu ili aweze kunielewa ,ninavyoandika thread hii binti amepiga simu mara 4
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    mwambie unajiandaa kwa harusi,unaoa soon
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wewe nae bwana....mbona mademu wikiwa hawakufee they are straight to the point...sasa wewe washinddwa nini kumwambia kuwa hum-feel?
    hapa hata ufanyaje na utafute maneno gani lazima itamuuma tuu...sasa bora uwambie kuwa no chance at all!!!!
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    hiyo sio sababu nzito,atakwambia,mimi nitakuwa nyumba ndogo yako.amuambie ukweli tu,kuwa yeye hana feeli8ngs zozote kwake.na hizo offer zikatae,maana kama unampa green light
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mwambie hata mi nimekupenda ila nahesabu siku za kuishi na sitaki ujute baadaye,hapa nilipo nina ngoma.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mwambie huwa kipindi cha baridi akili zinakuruka. Hatapenda kuolewa na chizi na mchezo utakuwa umeisha.
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    haaaa haaa.akimwambia na mimi nina ngoma pia.na itakuwa vizuri,kwani wote positive
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Dah hapo patamu hahahahahahhah
     
  9. l

    laun Senior Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lengo lake sio kuolewa kwani nshamweleza nina gf amesema yuko tayari kuwa na mimi hata kama ninae.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuumia lazima wala hakuepukiki, we mchane live tu tena ukiwa serious kabisa na hizo offer usitishe manake ndo zinazompa matumaini! Ukijifanya baba huruma basi jiandae kumpoteza wa ukweli manake akijagundua tu lazima kinuke!!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Weita ongeza taska hapaa... alafu hebu sogea huku nikushike manahiii, naona yako malaini sana leo, sijui umeanza kutumia za kichina... (ala, kumbe we mpenz wa mtu...)
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    hivi kuna mwanaume mnywaji ambaye hajawahi kupenda baa medi???
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    mgonge au mkatae kwa kumpa laivu,usiumeume meno we mwanaume. Nalog off
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hapo umenena
     
  15. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aji

    UDOM ilishawahi tokea demu anangoma kweli mshikaji naye kajidai anao then demu akatiki jamaa kala mzigo kama kawa demu dozi ikaisha kamuuliza jamaa wapi anachukua dozi yake.. kilichotokea hapo anajua jamaa mwenye tulisikia tu kasepa kimya kimya... DANGER HIYO KUWA KAMA YUSUPH KWA MKE WA MFALME.. KIMBIA FASTER
     
  16. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Solution mojawapo ya kumpiga mtu chini au kibuti cha kistaarabu ni kupunguza mawasiliano naye mf kama ulikuwa una mtumia sms >=5 daily unapunguza taratibu kuchat naye mpaka inafikia hata kwa week unachat naye mara 2 then unakuja kumpotezea kabisa, kama ulikuwa lazima uongee naye daily mara 3(mf mrng dear,itz lunch time,g9t) unapunguza kabisa hata siku nyingine unampotezea, kama ulikuwa unaonana naye daily may be mara 2 hakikisha unamkwepa ipaswavyo kwanza bar hama then hata akija skani unajidai unashughuli uko bize so now hamuwezi kuongea.... Mi nimefanikiwa kawa hayo niliyo kueleza..TRY IT SERIOUSLY
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    acha mawasiliano nae. Pia hyo bar usiende. Zaidi vunja ukimya. Mweleze ukweli. Halafu na wewe namba yako dada wa watu aliipataje?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    i see. . . . . . ?!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    mwambie kuwa una katabia kakupenda machangudoa. Na bila kuwa duu unaweza ukawehuka
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie kama ulivo twambia hapa, lazima ataelewa. mbona sisi tumeelewa?
    Mathieu (5:37) inasema NO should mean NO. sio unasema NO, huku bado unaenda bar anapotumika na kunywa bia yake. Akija home unampokea na unamwambia GF yuko mbali, unapokea sim zake etc. NO gani imelegea hivo kaka? Be polite but tough.
     
Loading...