Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nakupenda sana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Jan 27, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    dia amina,
    ni matumaini haujambo,utakapojua hari yangu mimi mzima wa afia.
    zumuNi la baRua hii ni kukueleza kwamba nakupenDa,amiNa, nimevumilia *lakini nimeshindwa,naomba nionee huruma mwEnzio usiku silali nakuwaza wewe,nikinywa maji nakuona kwenye kikomBe,shuleni nashindwa kusoma.

    nakuomba usinitukane wala usimwambie mtu,kama hutaki niambieTu.
    alaFu barua yamajibu weka pale kwenye kichuguu alafu fikia na michanga nitakuja kuichukua pale.
    i LaVu you so macHi aminA
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we yahoo nawe,mara unaumizwa,mara unapenda.............mh
     
  3. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa kama unamuona kwenye glasi ukinywa maji si umchukue humohumo kwenye glasi.
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    We yahoo, huyu Amina uliyemwandikia barua yupo kwangu amestarehe hana hata habari na wewe, we ulie tu hamna chako hapo!
    kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kwehee kweheeeeeeeeeeeee!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe ni kicheche...umemalizana na Kakabana?
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe ni kicheche...umemalizana na Kakabana?
     
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    haaa haaaa!!
    Umenikumbusha mbaaaaaaliiiii sana faza...wanao elewe enzi zao,watakumbuka walichokuwa wanafanya..na kama hukupitia enzi hizi pole sana..unachora na love kw kalamu ya bluu,nyekundu na nyeus na mshale ktkt...weee kesho utamwona anaanza kuchekacheka kila akiona au aibu nyiiiiiingiii: Tamu hiyo.
     
  8. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natunahi u r not serious coz ni utani tu!
     
  9. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    elia unajifanya mguuuum,wakati barua za namna hiyo umeziandika sana2,ulikua unachora moyo umechomwa mkuki alafu unabandika paspoti saizi
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nasema bado.Nalog off

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...
    JF rahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Crap!!!!!!!!!!!!! Double crap!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Hiyo barua baba yake kaiona umemsababishia kichapo mtoto wa watu,nimeona wanaongozana na baba yake kuja kukuleta kwenu!!
     
  14. tomjelly

    tomjelly JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2014
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 561
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    kudadekiiiiiiiii
     
  15. I

    Isack James Member

    #15
    Feb 14, 2014
    Joined: Aug 10, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du aliyeandika barua hiyo, hazingatii alama za uandishi na herufi
     
  16. Pendaneni

    Pendaneni Senior Member

    #16
    Feb 14, 2014
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 135
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hahahahahahahhh umenikumbusha enzi zetu miaka ya 80's niliandikiwa barua na mvulana halafu akachora moyo katikati amweka mshale, halafu ilikuwa imepuliziwa marashi ya 'Yolanda', sikumjibu hata kidogo. Ila mwaka jana tumekutana yaani alianza kucheka mpaka basi. Jamani enzi hizo we acha tu.
     
Loading...