Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupenda sana Katavi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Radio Producer, Apr 12, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Leo imebidi niliweke wazi! Katavi nakupongeza sana katika kufuatilia post zako na majibu yako kwa post zingine nimegundua wewe ni mtu mwema sana!

    Avater yako inanipa furaha kila wakati, mke wangu anapoiona hulazimisha nibaki kwenye post zako ili aendelee kuenjoy kuiangalia avater yako! Ukweli wangu nikikuona live nitakuwa rafiki yako na hata kuwa mdogo wako wa ukweli! Pokea salam toka kwa familia yangu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Wewe ni njemba? Kama wewe ni njemba basi ungei modify kidogo heading yako manake nadhani Katavi naye ni njemba kama sijakosea. Au ndo......?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli Katavi ni mstaarabu sana hata mie namfagilia anakaribisha wageni kila siku .....ila mwanaume kumpenda mwanaume mwenzie mkuu noma,ungesema unapenda posti zake ingetosha......
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    E bana wee? KATAVI, NEVER EVER DARE MEET THIS MAN! :tape::tape::tape:

    [​IMG]
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe umeona eeh? JF bana!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndani iko poa ila title ungeedit kidogo inaogopesha sana...............
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ooh kuna watu na viatu duniani ..................................!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    aiseeeeeeee:A S 39:
     
  9. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmh..inapendeza sana mume na mke kuangalia posts za Katavi!!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh umesema mke wako naye anakulazimisha usome post za katavi??mhhh kiongozi katavi pasi maridadi hiyo na hivi unatoka rukwa wasije kukuokotea nyavuni..hahaaaaaa
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie nilifikiri ni bibie kamzimikia Katavi kumbe Baba tobaaaaaaa!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hapa Dar siku hizi ni kawaida watu kutoka maofisini na kwenda Break Point kupata Safari mbili baridi na kurudi ofisini kundelea na kazi!
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    :focus::focus:
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Avatar inayomkosha mkewe Radio Producer hii hapa.

    [​IMG]

    kweli JF kuna mambo:A S 39:!
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mmh! katavi haya umependwa na bwana plus mkewe!..ha ha

    On a serious note: Katavi ni mtu powa sana, peaceful na mastaarabu!..hata mie hiyo avatar niece wangu anacheka sana akiiona:)))
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kweli hata mimi nampenda sana katavi!

    post zake ni za kistaarabu sana, ni fupi, na zinazoeleweka na sijawahi kuona post yoyote ya katavi inayoudhi. kwa kweli nakubali kuwa huyu mtu ni muungwana sana. hata mimi natamani kukutana naye siku moja na hakika siku hiyo nitafurahi sana na nitakuwa rafiki yake wa kweli.

    binafsi sioni ubaya wa mwanaume kumpenda mwanaume . kupenda ni tunu ya moyo na huweza kumpata yoyote. tatizo akili za watu ziko kwenye ngono tu, lakini hata Mungu anatuambia kuwa amri mpya ametupa, TUPENDANE kama yeye alivyotupenda. hakuweka mipaka ya jinsia

    nafikiri hapa huyu kaka anazungumzia upendo na sio ngono wala tamaa ya kumjua katavi kimwili, hivyo hajakosea na sioni haja ya kubadilisha title

    Mungu awabariki
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Katavi pokea pongozi mkuu
    Hongera sana..
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu Katavi, naona leo ni siku yako...!!!!
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utata mtupu mkuu!!!
     
  20. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unampendaje mwanaume mwenzako kihivyo ? Usilete mambo ya MOMBASA hapa.
     
Loading...