Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Nakupenda sana Jack Pemba, SIYO SIRI!"

Discussion in 'Entertainment' started by WomanOfSubstance, Jun 12, 2009.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Najua mtakapoona kichwa cha thread mtashangaa kulikoni tena WoS!

    Ndio hivyo tena. Wikiendi ndo inanukianukia.. Hebu nianze kuangalia viwanja gani vinafaa kwenda kutembelea ili kupunguza msongo na kujipa burudani baada ya kazi ngumu ya wiki nzima.

    Njia moja wapo ya kurelax ni muziki.. tena muziki wa nyumbani.. Kuna akina Akudo Impact wazee wa masauti, kuna FM Academia wazee wa Pamba Bling bling... Kuna Vibration sounds.....HAAA!

    Lakini mbona kuna kitu kinanikuna kuhusu hizi bendi --- athira ya DRC! Haijalishi lakini maana ninachotaka ni burudani.. Sauti nzuri, upigaji mzuri, wanamuziki watanashati, stage performance nzuri ......MHHHH....

    Nyimbo nzuri??? Sina uhakika kwa hilo maana maneno mengine humo ndani.. Sijui kama patna wangu wa muziki anajisikiaje yanapoimbwa na mimi kushabikia... JACK PEEEMBA.. MUME WANGU.... NAKUPENDA SANA EHHHHH JACK PEMBA!!!

    Wakaka hebu tuambieni.. Mnajisikiaje kwenye hili?

    HAYA tuache hayo ya Kumpenda Mume wa wenyewe Jack Pemba,
    Kuna ma PDG huimbwa mwanzo hadi mwisho... Tena wenye wasifu wa kutiliwa mashaka! Kina Papa Msofe, Ndama Mtoto wa Ng'ombe, n.k.

    Hivi wanaimbwa ili iweje? Kuwapa umaarufu kwa jipi jema wanalofanyia jamii ya watanzania?

    MAKUBWA HAYA!
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    They pay kuimbwa so it comes as no surprise. Hata Dotnata alitoa hela kuimbwa na FM Academia na aka shitiki kwenye video ya mwimbo.
     
    Last edited: Jun 12, 2009
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba ufafanuzi hapa ina maana ili uimbwe unatoa pesa? Mmmhh jamani na hawa nao wanataka kuimbwa ili wapate nini?mbona sijawahi kusikia mchango wa hawa watu kwenye jamii? au ni kutafuta tu umaarufu usiokuwa na maana?
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Asante MwanaF1,
    Sasa ndugu yangu..hivi hat akama ndio kutoa hela uimbwe... najua hizi bendi zinamilikiwa na watu wenye kuheshimika katika jamii - Akudo kwa mfano nasikia kuna Waziri mmoja anaimiliki... hapo hapo bendi inatukuza wahalifu..inakuwaje hii?Ni ujumbe gani unaifikia jamii - hii connection au unholly alliance kati ya Kiongozi mmiliki, wanamziki na wahalifu
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mchango wa wengi wao ni uhalifu ndugu yangu!
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unatoa mkwanja hata wewe Msindima una paishwa kwenda juu.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Njaa dada angu. Wewe una fikiria kwa nini ni rahisi kuawala na kudanganya watu masikini? Ni aibu tupu.
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Siyo siri... napenda sana wimbo wa Safari siyo Kifo wa Akudo - lakini maneno yake huwa yananifanya nishangae kidogo... yaani wanaume wazima wanamsifia mwanaume mwenzao Jack Pemba mwanzo hadi mwisho!
    Atakuwa kawalipa kiasi gani?
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tukirudi kwenye mfano wa Dotnata, I'm not sure but if memory serves me right alisema aliwapa FM $100 kumpaisha.
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Pesa kama hizi zinaingia kwenye mfuko wa bendi au mtunzi au inakuwaje?
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Now that is the question even I want the answer to. Maana kama ni kwa mmiliki bendi zina tengeneza pesa nzuri so it doesn't make sense wao kutaka vijihela hivyo na kama ni wanamuziki je mabosi wao wana waruhusu?
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nionavyo ulimbukeni wa maisha na kupenda sifa zisizo na mpango ndivyo vinavyowasumbua,kuliko kutoa pesa uimbwe si bora hiyo pesa wakawape yatima,tuna mayatima na wajane wangapi ambao wanahitaji misaada wetu?

    hapo unaweza-kuta yeye anatoa pesa ili aimbwe lakini wapo ndugu zake wana shida na hata hatoi msaada kwa ndugu zake kuwasaidia.
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu si unajua wabongo? Ana hiari atoe mamilioni kwenye harusi ili aonekane ila mtu huyo huyo mfuate kumuomba msaada kimya kimya kama ata kupa.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lugha gongana!
     
  15. M

    Msindima JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makubwa,kwa hiyo wanachangia zaidi uhalifu au?
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu nime rekebisha.
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli,sasa tunafanyaje kwenye hili swala maana kidogo huwa napata shida unaimbwa ili? Na wakati huna mchango wowote kwenye jamii tena mtu huyu utakuta hana msaada hata kwenye jamii inayomzunguka,nakumbuka miaka ya nyuma niliwahi kusikia wakimtaja kwenye hizo nyimba zao jamaa mmoja kwa jina MKARABATI,hivi huyu nae alikuwa na mchango gani kwenye jamii?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini WOS cha kukumbusha Jack Pemba hivi sasa amefulia totaly mpaka anaona aibu kutoka alikuwa anamzalau mdogo wake sasa yupo TBT pale aibu kafulia.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    watu wanaonyanyuka in dubious ways lazima wafulie tu!
     
  20. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu yani hamna maana yoyote. Si hata baadhi ya vipindi vya radio haswa radio kama clouds uta sikia kipindi kizima mtu ana taja majina tu.
     
Loading...