Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupenda kwa moyo wote.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Apr 9, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote,
    Nchi yangu Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.
    Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni kheri mama weee!
    Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote.

    Niliimba wimbo huo kama kasuku hapo zamani za kale. Lakini siku hizi najiuliza, ni ya kweli maneno hayo???? Kila mtanzania anayachukulia kwa uzito sawa? Kweli Tanzania ni mama ambaye hawezi kukimbiwa? Tanzania huyo anawapenda wanawe? By the way, Who is Tanzania anayeotwa nilalapo na njaa sina hakika kama kesho nitakula, lakini nawaona watu wanaporomosha marichmond na wanapora madini, viranja wanatuambia tuwe na subira mara miezi 18 ya kujifunga mkanda, mara ruksa hata kula vyura, mara tunaambiwa ni wafinyu wa kufikiri na wenye wivu wa kijinga pale tunapouliza maswali kwamba wote ni watoto wa mama mmoja tusinyimane, na sasa tunaambiwa ngonjera nyingine - maisha bora kwa kila mtanzania (ngawa kwa kweli bora maisha kwa kila mtanzania kwa kweli)????? Au kina kaka na dada waliotangulia kuzaliwa nwa mama yetu Tanzania wanatudanganya kutokana na udogo wetu? Hawapatikani maofisini na daima dumu ama wako safari za per diem au mikutano ya per diem, sisi hata tukitishia kugoma tunaahidiwa kupewa peremene tu na tunanyamaza.
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sisi hata tukitishia kugoma tunaahidiwa kupewa peremene tu na tunanyamaza.


    wajanja wengi,chkukua chako mapema!!!!!!!!!
     
  3. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uminirudisha MBALI kweli kweli asante....
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe kipindi kile na utoto ulikuwa unachangia ..eti nilalapo nakuota wewe niamkapo ni kheri mama weee
    Hivi na mafisadi waliimba wimbo huu??
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    some wounds never heal

    tna mnaniumiza kabisaaaaaaaa mwenzenu!!! Watoto wa hii Tanzania ndo wabaya!!!

    na kweli where are you Mama Tanzania!!
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yes waliuimba n they are still doing it kwenye mihadhara....they will do it again if we are not careful come October this yr.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    oooh my daughter:

    wewe unaona hata dalili za watu kuwa careful mpaka hapa tulipo kweli??

    labda miujiza ya huyu Mungu wa Ibrahim na Yakobo tu....
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hii haikupaswa kuletwa kwenye udaku na utani...!
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Zamani tulikua mafala sana.
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :glasses-nerdy:
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Hivi ni nani mtunzi wa wimbo huu??
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :a s 8::a s 8::a s 8::a s 8::a s 8::a s 8::a s 8:
     
Loading...