Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupenda kwa moyo wote.

Discussion in 'Jamii Photos' started by bucho, Apr 6, 2012.

  1. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    He means EVERYTHING in our life !

    [​IMG]
     
  2. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Positive
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ijumaa kuu
     
  4. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He is mybestest friend,.
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dah, kweli si mchezo
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ....na style yako hiyo hiyo ya msamba??
     
  7. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwokozi wetu
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mbona hiyo picha siyo ya unaye mdhania.
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ile ni yoga,kuweka mwil fresh..wala hata haihuuuu..lol ulitaka ad mtu avae kanzu au apge magoti kinafki!
     
  10. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    apo chacha tz mojaa
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    my redeemer
     
  12. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160

    HUU NI UJINGA NA UTUMWA WA HALI YA JUU. MIMI NINAVYO JUA KIPINDI CHA YESU CAMERA ZILIKUWA HAZIJAGUNDULIWA KABISA, SASA HIZO PICHA NANI ALIKUWA ANAMPIGA?


    - Wazungu wanapiga picha na nyie mnaziabudu, huu ni ujinga, mimi ni mkristo lakini sikubaliani na huu ujinga wa kuabudu picha za wazungu

    - KUNA PICHA MOJA NILIWAHI KUONA ETI SHETANI NI MWEUSI
     
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    lini mzungu akawa mwokozi wako? acheni utumwa wa mawazo, hakukuwa na kamera za kupiga picha kipindi hicho kilicho baki wazungu wanajipiga picha na nyie mnaziabudu,

     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    kwani nani kasema anaiabudu hiyo picha! hiyo ni ishara tu wewe kuonyesha kuwa huyo mtu alifanywa hivi. hata israel kwenyewe kuna picha na sanamu za hivyo nyingi wameziweka kwenye maeneo mbalimbali aliyoishi. Na wanaoabudu jiwe utawasemaje?
     
  15. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Yesu wangu ninakupenda wewe ni kila kitu kwenye maisha yetu!ijumaa kuu njema!
     
  16. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    yesu yupi unazungumzia? Huyo mzungu hapo kwenye picha? Huyo ni mcheza sinema na anaishi holywood marekani nazani hapo alipo anajisikia sana kuona wajinga wanavyo mwabudu kama yesu

     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    confused!!!!!!!
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Una point nzuri sana lakini unashindwa kuwaelewa wachangiaji na vilevile umeshindwa kuwafundisha wale wasioelewa suala unalojaribu kulielezea sababu sijaona hata mchangiaji mmoja aliyesema anaiabudu hiyo picha..
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    H e died for our sins. What a great love.
     
  20. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umechanganyikiwa unahitaji msaada. Kama kuabudu picha wewe ndio unaabudu picha. Si unaona hata evator yako?
     
Loading...