Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupenda jinsi ulivyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AKON, Aug 22, 2012.

  1. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hellow great thinkers, how do you percieve the meaning of " NAKUPENDA JINSI ULIVYO"
     
  2. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii statement inatoka kwa mwanaume ama mwanamke? kama ni mwanaume anamaanisha hata kama bidada ni MGONGO PASI yeye anaupenda huo huo mgongo pasi yani makalio yapo usawa mmoja na mgongo
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Ameridhika hataki mkorogo uongezwe wala zile dawa za mchina za kuongeza nanihii.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mi nahisi ni lugha ndio inakutatiza.ungepeleka jukwaa la lugha pengine ungalipata jibu yakinifu
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Hii kali, yaani hujijui jinsi ulivyo? jinsi ulivyo maana yake: Usiongeze wala usipunguze. Kama ni mchafu uendelee na uchafu wako, kama maskini usifanye juhudi zozote ili uendelee, kama mweusi usijichubue, kama bushoke usibadilike, ...
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kwa kifupi sana, nikuwa mtu anakupenda bila kuangalia madhaifu uliyonayo!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    VOILA!! i think that's the best answer
     
  8. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    teh teh teh, kwa statement yako, je ungependa kupendwa kama ulivyo?
     
  9. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45

    kwa kuongezea pia yuko tayari kuyavumilia.
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    japo wengi huwa tunautumia ili nipate ninachotaka yaani hatumaanishi kweli "kama ulivyo"
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    hapana nisingependa kabisa kuambiwa hivyo, mtu akikuambia hivyo anamaanisha kuna mambo mabaya au mapungu fulani uliyonayo lkn hana jinsi ataendelea kuwa na wewe kwa sababu zake binafsi. Akiniambia hivyo nitamlazimisha ayaweke hayo mambo wazi ili niyajue halafu nitayapima kama na stahili kuwa ndani au nje ya mahusiano.
     
  12. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    siipendi kabisa hiyo sentesi..
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmataka kufanya mapenzi kuwa magumu mno, sasa hivi tutumie maneno gani kwa wandani wetu??

    Kila neno fake!!??!! Wakati spelling ziko sawa.
    Mnanichosha.

    Mie nampenda jinsi alivyo.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanaudhi lakini unawapenda. Umeshawahinkuudhiwa na mtu lakininunajikuta hata wakati unalalamika unacheka na kutabasamu. That is what we call love, unconditional love.
    Ngoja nikamjibu AshaDii, nimeshajua kwa nini niko na kaka yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Akon? . . . . . . . . . . . . . . .!!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Kafanyaje?
    Hebu wahi kafanye damage control kule, housigeli wa wifi kaunga is pregnoo, you are my first suspect. I will kill you:croc:
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha, unamuonea bro wako bure; maana hajawahi na wala hawezi nisaliti; ndicho nilichompendea au umesahau! LOL
     
  18. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyo amekubaliana na hali yote ulonayo na yupo tayari kukuchukulia kama sehemu ya maisha yake.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Naipenda JF jinsi ilivyo ........
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    swadata!
     
Loading...