Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nakupenda ila subiri nimalizane nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Feb 21, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ni kijana mstaarabu,kakutana na binti mrembo wa haja,kwa vipimo vyake,anamuona kuwa aweza kuwa mke mtarajiwa.Kijana anamdokezea ombi lake,binti anasema hana pingamizi ila,anaye rafiki ila ni mkorofi na hana feelings nae,anaahidi kumpenda kijana huyu baada ya kumalizana na rafiki yake mkorofi.Ni sahihi kuwekwa pending usubiri watu wamalizane wewe ndo uingie?Eti wadau.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Bad boyz always win...
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Choice ni ya wewe unaeambiwa subiri kama subra unayo na moyo wako ukotayari kumuamini hayo anayo kwambia...
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi yamegauka mchezo wa kuigiza!
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mhhhhhhhmmmmmmm!!
     
  6. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    changanya na zako, vp kama asipomalizana naye au akasema kamalizana kumbe bado wapo ktk mahusiano kisiri siri?
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizi tabia sisi kama waafrika huwa hatuna kabisa, ila siku hizi tunaiga iga za wenzetu ambazo kwao ni kitu cha kawaida. Nasikia kwa wenzetu pia watu huwa wanapeana hata likizo wakichokana na kila mtu anakuwa huru kufanya lolote analojisikia bila kubugudhiwa na mwenziwe mpaka ule muda unapoisha wanarudiana tena.

    All in all, sidhani kama ni utaratibu sahihi, na huu naona kama ni uhuni tu sawa na uhuni mwingine.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mambo yakuwekwa plan B au pending issue siyawezi when it comes to LOVE. Amalizane na hiyo relationship yake ndio amove on, ikiwa si si mke/mme wa ndoa sasa longolongo za nini. Amwage sera na sepe tu.
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Endelea kusubiri. Inaonekana umekubaliwa, njia inasafishwa ili mkorofi asikudhuru.
     
  10. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akukataaye c lazima akuambie HAPANA
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    sasa ulitaka akudanganye na kuwachanganya?
     
  12. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeeh! wengien wanaona aibu kusema NO..... mkaka hajiongezi!
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu na wewe jiandae kuachwa in near future kwani ajaye nyuma yako ataambiwa kuwa asubiri amalizane na wewe....lol... twapokezana kama mbio za vijiti?? Usisahau kupima kabla au ndo ushaharibu tayari??
     
Loading...