Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupa Siri ya kuwapata wadada wa kichaga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msandawe Halisi, Jan 17, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mweekee bajeti ya kiasi cha pesa, muonge mara ya kwanza, ya pili, ya tatu mpaka ya tano. Mara ya sita omba mzigo. Walahii Aruki!!! Ukiingia kwa sound, mtafika kigoma kwa treni na kurudi hata safari mia, akuelewi. Hawa awana moyo wa kupenda, maslai kwanza.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Acha kudanganya watu bwana ina maana tunapenda sana pesa kuliko mapenzi??? Mbona thread za wachaga zimekuwa nyingi nini tumekosea??
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na wewe mwenyewe wa Milimani Rombo, Kilema?
     
  4. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jichunguze kwanza, alafu pigia mstari jibu
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    lol:smile-big:
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    danganya watu wewe mbona wangu mchaga na kanipenda mwenyewe wala sent yangu sijampa
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wote wako hivyo siku hizi sio wachaga peke yao.....
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwetu kule "Useri" Karibu na ile shule ya sekondari
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    du ishu kama kula mzigo si bora niende kona bar, nahonga mara moja nakula mzigo chini ya professional
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda hii ndio inasababisha wakinadada wa kichaga wanaolewa zaidi kulinganisha na wale makabila mengine?
     
  11. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Tofauti kati ya kona bar na uchagani ni quality. Mtoto wa kichaga kakulia kwa mtori, maziwa ya ngombe, skin nyororo. Wengi uwa wa ukweli
     
  12. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilikuwa zamani za Pontio Pilato! Siku hizi mbona nao siku ya kwanza tu mswanu tu bana
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu nahisi kama ume-generalize sana na matokeo yake utafanya watu wataka-universalise principle yako chamoto watakiona maana hawa watu huwa wanamsimamo balaa. Nakumbuka kabla ya kuoa kuna mchaga mmoja nilimfuatilia alinitoa mkuku na panga, haelewi cha pesa wala nini..........

    Ila bora hawa wanaokusumbua mpaka uchimbuke mifukoni. Wasandawe noma...hata kama hujaingia mfukoni ukimwambia uko tayari kuingia mfukoni...hata kama mfuko mweupe...yuko tayari




    Dena poleni naona toka mwisho wa mwaka jana jamaa wamewakalia kooni mbaya
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahahaaa!!!!!!! Mkuu Sokwe niambie na wagogo vipi???
     
  15. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenye masikio na asikie na asiyeamini nitakalosema afanye utafiti, akishindwa anitafute;
    DAWA YA AKINA DADA WA KICHAGA NI WANAUME/WAKAKA WA KISUKUMA.
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wagogo inategemea umemuotea wapi na gia zako mkuu, ila ndio vile nao, ukikomaa unang'oa mzee festi dei tu
     
  17. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sababu wasukuma ni wapole na wadada wa kichaga dakika 3 mbele, au?
     
  18. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Wasandawe wameubwa na moyo wa upendo kama wabantu wengi walivyo.
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hao unawapata kwa kilo ya nyama
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Naona kama kuna kaukweli hapo.............
     
Loading...