Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakumbuka jinsi JK alivyonichekesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nkomelo, May 25, 2011.

  1. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siku ya 5/2/2011,ilikua siku ambapo CCM ilitimiza miaka 34.

    Katika hotuba yake mwenyekiti CCM taifa alisema mengi likiwemo la kujivua gamba.

    Alipoanza kuzungumzia umeme alichekesha aliposema matatizo ya umeme yanasababishwa na kupungua kwa maji katika bwawa la Mtera na yeye wala serikali si watu wanaotakiwa kulaumiwa, akasema URAIS SIYO WINGU angekuwa wingu angeenda Mtera akanyeeeeeeesha bwawa likajaa watanzania wakapata umeme.
     
  2. delabuta

    delabuta Senior Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mkuu haya ndio majibu rahisi tusiyoyataka kwa mtu kama rais kusema maneno kama hayo ni kutofikiria. akijua na kuamini watu wote ni majuha kama yeye.
     
  3. f

    fikiriakwanza Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye wingu?Kwani yeye pesa??Kwani yeye barabara???Mbona mnamtaka afanye vitu ambavyo yeye sio vitu hivyo?>
     
  4. A

    ADAMSON Senior Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majibu rahisi kwa maswali magumu.
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Alivyoomba U-Rais alidhani anakwenda picnic.?! Uongozi ni kuonyesha njia.,sasa hata kuonyesha njia kwake ni ngumu kwanini asilalamikiwe..
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nnacheka pale aliposema kua wanafunzi wanaopata mimba ni viherehere vyao!
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu ndo Rais mwenye PhD mbili? ukilaza umepitiliza kwa kweli sijui huko UD alikuwa anafaulu vipi mitihani
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi Alinichekesha aliposema AMETUTOA HAPA NA KUTUFIKISHA PALE!
    tena swali lenyewe aliulizwa na kibonde
     
  9. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mimi alinichekesha aliposema hata yeye hajui kwanini watanzania ni maskini
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akilmgando bure kabisa, u hodar wa kujaza mimba kulea hapana
     
  11. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi mnamsikilizaga saa ngapi? hivi huo muda wa kumsikiliza si bora ukapige laga upate akili ya kuongea kiingereza?
     
  12. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Alinichekesha pia alipokuwa anamtetea Chitarilo wakati kesi ikiwa mahakamani kuwa kelele za mlango hazimuzuii mwenye nyumba kulala ndani

    Pia aliposema kuwa hajui kwanini TZ ni masikini mbali na raslimali zote
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tusipomsikiliza tutacheka saa ngapi mkuu?
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi ananichekesha na semina elekezi zake ambazo zikimalizika waliolekezwa hawajui pa kuelekea.
     
  15. D

    Dina JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa wakati ule sikumsikiliza, asante kwa mada, kwa sababu ndio nacheka sasa!
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    wakuu hadi sasa ninapoendelea kusoma hizi post nazidi kucheka, yaani fully commedy....
    mie nimecheka mengi sana siwezi hata kuyaandika........nacheka km zuzu hapa nilipo....ha ha ha haaa
    NILICHEKA ZAIDI ALIVYOPOKEA HUNDI FEKI na pale alipowaambia wazee (magamba) wa dsm kuwa mshahara hautaongezwa hata kwa miaka 8 ijayo halafu kwenye campain akaongeza. ha ha haaaaaa
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    usipost upepo huku ukiona kiongozi analalamika amekosa Maono! Nenda kanye kama una mavi si unaandika mawazo ya makalioni
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Huwa nnacheka sana anapoanguka kwenye majukwaa sijui Ni Majini huwa yanamzidi.anafallfall kama vischana vya secondary.huwa nacheka mpaka naruka juu!
     
  19. m

    mndeme JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilicheka aliposema kuwa hamjui mmiliki wa dowans na hajawah kumuona
     
  20. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilicheka alipokuwa anatia huruma kwenye hotuba yake ya mwisho wa mwezi wa pili ,na natumai mwisho wa mwezi huu lazima atie huruma tena kwa kusema kuna watu wanataka kuvuna amani kwani mwezi huu unafanana na ule kwani pia mauaji yametokea tena tarime na polisi wake ndio wamehusika.
     
Loading...