Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakuja na Baraza la mawaziri

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nduka, Nov 24, 2010.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Salaam wazalendo wenzangu, nilikuwa nawachungulia tokea zamani leo nimeamua rasmi kuingia ndani najua kwa utamaduni wa kitanzania mtanikaribisha ukizingatia nimechagua siku ya baraza jipya kutangazwa.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    karibu sana muheshimiwa
    jisikie uko nyumbani......:A S crown-1:
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    asante sana, vipi umeridhika na baraza jipya?
     
  4. B

    BA-MUSHKA Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, nafikiri umetuletea Sitta na Mwakyembe.
     
  5. K

    KIBE JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu kijanaaaa. baraza la mawaziri ni wizara mbili tu binafsi ndo nimeona wamekwa watu makini ardhi na ujenzi
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kariiiibu...
     
  7. s

    smartgirly Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh poa kijana karibu ila baraza la mawaziri halipo poa sana ni wizara 3 tu ndizo jamaa kaweka poa wizara ya mambo ya ndani Shamsi, Magufuli na labda Anatibaijuka ila huyu dada wacha nimuone zaidi.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, kuhusu baraza hakuna jipya sana tusubiri tuone utendaji wao hasa hawa wapya.
     
Loading...