Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakuja Kijipyaaaaaaaaaaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, May 27, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naomba unapoweka verse sema ni kama wimbo wa nani vile.....

    Babu mwana wa Kahena(verse)

    Nile kama ndizi, nichane kama mic ni wewe wangu wa moyo...
    Mtoto umetanuka,umechanuka,umewaaaaaaaaa,
    Nitembelee kote kwangu eweeeeeeeee, kama buibuiiiiiiiii, mtoto baibuiiiiiiiiiiii...
    kusema kweli nimekudondokeaaa..

    nature chorus...

    Mtoto una hips hips kama shakilaaaa,ila kukuacha nitakilaaa,nipende mwana mnyonge mimiiii...
    Twendezetu tukajirushe rushe,kwenye maraha niwe mwenye zali mimiiii...

    Weka verse kama unaweza na chorus juuuu...

    Bongo fleva hahahaha
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah lol

    sante Magu wangu
    naanza kunusa utamu wa w/end...

    Have a good one..
    God bless
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! Huu usanii bado mie tu!
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya bana.....
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    mimi na bongo fleva hatuivi kabisa,
    mimi nipo kwenye taarabu!!!!!
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimepita njia tu...
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    mwaka huu umekamatika great sinker!nice one..
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nyie watz mna kazi sana kuondokana na umasikini kudadadeki zenu.......vichwa vyenu WATZ vimejaa makamasi
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Msalimie ndugu yako Mwakibaki na First lady wenu kama papai la kuvunda, Nyie wakenya mbona hamna lolote? mna nini? rais wenu chizi achilia mke wake......pua lako limejaa mavi au? sijui unafikiria kwa kutumia makario wewe?
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh jamani hii ya wapi tena
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi, mtunzi namkaribisha club atumbuize.
     
Loading...