Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakuita Hivi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, May 3, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Nakuita wewe chanda,
    Uliye wangu nyonda
    Pekee ninakupenda
    Mimi nakuita hivi; au vile!

    Ninakuita habiba
    Uloichomoa miiba
    Ukantuliza shurba
    Mimi nakuita hivi; au vile!

    Nakuita waridi
    Ewe ua la ahadi
    Pendo lako ni zawadi
    Mimi nakuita hivi; au vile!

    Nakuita Malkia
    Mtawala ulonijia
    Na moyo kuniachia!
    Mimi nakuita hivi; au vile!

    Ninakuita Faraja
    Ulochagua umoja
    Ya penzi letu la haja!
    Mimi nakuita hivi; au vile!

    Ninakuita wangu
    Wangu peke yangu
    Kwa ardhi na kwa mbingu
    Mimi nakuita hivi; au vile!

    Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ebana naomba kulitumia hili.....kuna shori mmoja hivi ana play hard to get lakini nikimshushia hii mistari ataingia tu kwenye kumi na nane...
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    ruhusa granted!.. no attribution necessary..
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Thanks man....will let you know the outcome
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole mzee MMM huyu anayekuzengua kweli this time umepatikana kweli utamalisha mashairi yote duniani
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwani Mzee MMM imekuwaje siku hizi? Naona punde utatoka kwenye Kilimo kwanza hadi kwenye uwanja wa Malenga...lol
     
  7. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wonderful stuff
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    endelea kumwita wangu peke yangu na ubarikiwe sana.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    mmh.. si unajua tena.. kuishi kwingi kuona mengi!

    Nipo hapa nawasikiliza Vijana na wimbo wao "Maria wangu"..!

    those were the days
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu,umenichekesha.Umezoea copy and paste tunga ya kwako ndio umpelekee huyo shori wako..Akishakukubali nani atakuwa anakupa mistari ya hapa na pale?utarudi tena kwa Mwanakijiji?
     
Loading...