Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakufa na CCM yangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUA GAMBA, May 28, 2011.

  1. V

    VUA GAMBA Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani chama changu cha magamba kiko ICU. Kina hali mbaya sana. Enzi za uhai wangu nilijaribu kukilinda kwa majini na maruhani kutoka kuzimu kwa baba yangu Shetani, lakini bado nilipata wakati mgumu.

    Nilipata wakati maana nilikuwa natumia mbinu za kutisha tisha kwa mfano "ATAKAYEMPINGA JK 2010 ATAKUFA GHAFLA" na ile nyingine"UCHAGUZI MKUU UTAAHIRISHWA MAANA KUNA MGOMBEA URAIS ATAKUFA"

    Watu wenye akili kama waandishi wa Mwanahalisi, RaiaMwema na TanzaniaDaima walihoji kauli zangu. Lakini wale waandishi vilaza ambao hawakwenda shule kama wa MtanzaniA na Rai au SautiHuru waliishia kunishabikia bila kujua nilikuwa natumiwa.

    Nilipomtabiria JK ushindi alinipeleka India kwa matibabu.

    Lakini kifo changu kitaacha pengo. Sidhani kama atapatikana Ngariba mwingine wa kuwatisha watu kama nilivyofanya. Looh! Nauona mwisho wa CCM waziwazi. Jamani nakufa lakini CCM itanifuata hivi karibuni. Ooh! Maskini mimi! NAKUFA NA CCM YANGU.

    Yours sincerely,
    Sheikh Mahaya ya Hussein.
    P.O.BOX 000.
    KUZIMU!
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwalimu ndio alikufa na CCM yake, mbona kimekufa we upo hai anyway umekufa na propaganda zako:smow:
     
  3. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuh! Umenena ukweli mtupu eeh kijukuu cha Shetwani. Kapumzike kwa amani, CCM na magamba yake itakufuata hivi karibuni!
     
  4. V

    VUA GAMBA Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli we ni Pompo, meaning Kilaza. Mbona unaonekana kumkubali huyo mchawi?? Au nawe ni kijukuu cha gagula?
     
  5. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuh! Very weak minded.
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ni kweli lakini Mwalimu alikufa na CCm yake, sasa hivi ni genge la wahuni ambao wanatumia siasa kujinufaisha
     
  7. vena

    vena JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora ufe tu coz hunafaida katika taifa.....watanzanzania jamani natoa wito hakuna kwenda mazishin ajizike mwenyewe.......!!!!
     
  8. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliwahadaa sana wa tz,wacha ufe na ccm pamoja na hao wasanii wakufuate,nasema wasanii maana nchi inaendeshwa kisanii na hao wakubwa!ulale mahala pema kuzimun
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ok mie ni kilaza we kilazwa usichonielewa ni nini? siwezi andika kama shairi lako but am saying Nyerere ndio alikufa na CCM toka mwaka 91 CCm ilikosa muelekeo na mpaka kufikia kuamini wanajimu kama wewe. by the way Shekhe yahaya alikuwa nani CCM? yup! ni propagandist
    we kilazwa aje aisee ama umelazwa?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kufa mwenyewe kudadadeki! Hicho si chama tena bt genge la mafisadi na wajinga!
     
  11. S

    SURA SIO SOHO Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Burian ndugu yangu, ulale salama,
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Taifa litapata muelekeo pindi genge la wahuni litakapo achia madaraka kwa wananchi. Vipi moto wa huko akhera una uhimili vipi Shehe Mahaya?
     
  13. V

    VUA GAMBA Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli tohara kwa wanawake ni mbaya. Kumbe toka wakukekete umepoteza memory kabisa. Eti Nyerere alikufa na ccm yake, alafu unatoa refference ya mwaka 91. Nani alikuambia nyerere alikufa 91?. Tena inavyoonekana wewe ni mkimbizi, maana hata tarehe muhimu za nchi huzijui. Pole!!
     
  14. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kufa tu ewe mchawi wa JK. Ulitisha wengi kwa hadaa zako zilizojaa siasa za maji taka.

    Lakini hufi na ccm maana ccm ilishakufa kitambo. Unakufa na kikundi cha wasanii ulichokuwa unakitumikia.! Buriani Shehe Mahaya...
     
  15. K

    KASIGAZI Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mbuyu umeanguka matawi yake yatawezaje kubaki? Wahuni na wasanii waliojifanya viongozi kwa nguvu za fedha za wizi, mabingwa wa ushirikina, kamanda wao hayupo tena. Kifuatacho ni nini? Matawi ya mti yako chini..u will see soon
     
  16. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh, leteni hoja jamvini. Hakuna maslahi yoyote kwa kumjadili mtu aliyefahamu fika ya kuwa atakapokufa makazi yake kuzimu. Tujadili ni jinsi gani jf itawafikia watu wa vijijini ili waweze kupata wengi wetu tunachofikria. Huyo jamaa tayari yuko kuzimu.
     
  17. V

    VUA GAMBA Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u are right bro. Bt we cn not predict our future if we cn not correct da previous mistakes. Amehadaa watanzania na kutukwamisha sn kimaendeleo. So, tunadiscuss coz still wapo viongozi wetu wanatumikishwa kwny ushirikina.
     
Loading...