Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakufa mwenzenu usharauri tafadhali!

Discussion in 'JF Doctor' started by kazuramimba, Aug 17, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa nikiumwa tumbo sana sielewi tatizo ninini.Nimetumia tiba mbalimbali kama dawa za minyoo na za typhoid lakini sijapona hapa mwananyamala naona wananisumbua au wanabahatisha tu.Nimekuwa nikiharisha mara chache sana ila tumbo limekuwa likiunguruma.Naombeni ushauri wakuu maana naona nakufa.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Si uende hospitali?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hao mwananyamala wanataka kitu kidogo, tafuta hospitali nzuri utakayolipia ili upate matyibabu ya uhakika
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nenda hospitali nzuri kapime ujue tatizo ni nini hlf jitahd kutumia dawa za asili mf. Ukwaju ni dawa nzuri sn ya kusafisha tumbo na kutoa sumu.
     
  5. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda ospitali ya maana sio mw'ala. Usibanie pesa utakufa. Pole lakini. Kunywa maji mengi hasa asubui kabla hujala chochote. Google watertherapy utapata info. Kama unakunywa vya jioni acha kwa sasa
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    see the dr. kwenye hospital ya uhakika ndugu yangu. hutakufa, kuteseka kupo sana na kutaendelea kama hautajijali kwa kumuona dr.
     
  7. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unahitaji kumuona daktari wa upasuaji (surgeon)...afya yako kwanza, halafu pesa baadae! Sidharau madaktari wa M'mala, lakini kila daktari ana upeo wake wa ujuzi, na ndio maana kuna madaktari bingwa.
     
  8. m

    mwandupe Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kaka inaweza kuwa h-pyroli namaanisha ni bacteria wanaopelekea vidonda vya tumbo.ukipimwa wakaonekana mapema unapewa dozi ya mwezi mmoja.ukimaliza unakuwa umepona kaka kama umeiwahi.
     
  9. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,110
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ushauri wako ni kama nguvu za giza
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    mkuu uwezo wako ni mdogo
     
  11. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana una amoeba. Nenda hospitali nyingine kubwa, utapona tu. Kufa hutakufa ila maumivu utayaona.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu nenda hosp. kama vipi chemshwa mwarobaini ongeza na majani fulani yanapandwa kama maua ila hayachanui, ukipata hiyo dozi kwa siku tatu wewe mzima kama zamani - samahani dr. riwa hii nayo ni tiba mbadala.
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuumwa si kufa, ni vema uende hosp kwa vipimo zaidi.

    acha kukata tamaa
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, inawezekana una matatizo mengine..kama mwanamke inawezekana mimba inamatatizo
     
Loading...