Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAKUFA MWENZENU Tafadhali NISAIDIENI dawa ya UVIMBE PUANI

Discussion in 'JF Doctor' started by Kig, Sep 8, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tafadhali nisaidieni jamani. Nina uvimbe puani kwa muda wa miaka 3 hasa Shimo la kulia la pua yangu. Huu uvimbe ndani ya siku moja unaweza badilika hadi mara tatu. yaani kuna muda unaziba pua kabisa. kuna muda unapungua unakua mdogo halafu unajirudia na kuwa mkubwa. Zamani nilikuwa sipati maumivu ila sasa nahisi maumivu kiasi. Nimekwenda hospitali mara nyingi lakini naambiwa eti ni hali ya kawaida. mara naambiwa ni alergy ingawa huwa siamini kama nina alergy yoyote. dawa ninazopewa ni za ku-spray ndani ya pua. nikispray uvimbe unapungua kiasi lakini baada ya muda unajirudia tena. Naomba wataalamu mnisadie jamani ugonjwa huu unasababishwa na nini? tiba/ dawa yake ni ipi? Je inaweza kuwa kansa. Kama ni dalili ya kansa tafadhali nielekezeni jinsi ya kuushughulikia.
    Duniani tuna dhiki, tusaidiane kimawazo na tutiane moyo. Natanguliza shukrani.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Unahitaji kuonwa na ENT (Ear, Nose and Throat specialist) na sio daktari wa kawaida.
    Pole sana ndugu
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana naomba nikulize ulishawai kutoboa poa na kuweka hereni???
     
  4. REX

    REX JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo ni nasal polyps,siyo cancer unaweza kutolewa kwa operation na madaktari specialist wa ENT au unaweza kutumia dawa za kuunyausha na unapotea kabisa,njia ya pili ni kama siyo mkubwa sana na haukuletei matatizo makubwa.kama unaziba kabisa pua operation ndo njia sahihi .njoo kcmc tukutoe andaa laki 315 uingizwe kwenye fast track,dakika chache tu mambo yanakuwa safi.
     
  5. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hyo ni allergy tu. mi ninazo na nilishawah kwenda hosp wakasema ni allergy. so dawa ninazotumia ni antihistamine. pia OLBAS OIL ni nzuri. but go to the hospital.pole sana
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sama mkuu.
     
  7. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    sijawahi toboa wala kutobolewa pua. hata heren za pua sizijui zikoje
     
  8. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Nimeonana na nose specialist ndio aliniambia hili ni tatizo la kawaida na akasema niendelee kutumia dawa ya ku - spray. lakini bado tatizo lipo palepale na nahisi linaongezeka
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kama una hakika ni ENT, tafuta second opinion kwa ENT mwingine na umueleze umeonana na mwingine na unataka kujihakikishia. Umsikie atasemaje. Otherwise, relax nauwaamini utashangaa utakuwa hujisikii tena. Itakuwa busara wakikuambia una allergy ya kitu gani ili uweze kukiepuka kamainawezekana.

    Pole sana
     
Loading...