Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nakuadmire sana ila hujui 2.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by adakiss23, Oct 13, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kifupi nam-admire kinoma mi mdada m1 humu. N natamani sana nionane nae. Ni hayo 2! Iko siku ntafunguka zaidi..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Admire wote lakini si Madame B wangu hakika risasi zitalindima na damu kutapakaa!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,448
    Likes Received: 3,443
    Trophy Points: 280
    Hahhah alienda mshusha dada yake baada ya kikao cha harusi akapigwa risasi

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yaani wewe ni kama mimi.....wallah kuna huyu mkaka ipo siku nitampa makavu live hataamini.....asinchoshe mie....
     
  5. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya nini kukaa na dukuduku moyoni....? Mi naona ni vyema mkifunguka tu.. adakiss na Preta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    tiririkaaa P, hata mimi nakuadmire sana ila domo mbigiri
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mambo ya kukaa kimya yatasababisha magonjwa ya moyo jamani!! Sema naye tu,kieleweke!!!
     
  8. L

    Lady G JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi na mm anae ni admire hafu hataki kusema nimtaje? Na mie nshachoka kumsubiri aseme
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    sasa mbona hukusema mpaka uone thread..........?
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    na vitu vizito vinavyosadikiwa kuwa vyenye ncha kali vitarushwa kutoka upande usiojulikana
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    midomo yao ndio tatizo! Si wote wapo kama mimi. Si unaona nilifunguka nikakupata. Aje nimpe mbinu! Lol...
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    post yako ndio imenipa courage P
     
  13. majany

    majany JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I wish.....
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ahahahahhahahhahhahahahhahah umeniua hapa.........................asinchoshe mie!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nyie kama sio kimtazamo mmepinda!
    Basi Sononi !
    Mna'admayana kisha hamuambiani ?
    Gonjwa hilo mjue!
    Ndo kusema mwaoneana aibu au ?
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Taarifa!! Taarifa!!
    Asije mtu akakatiza kwenye mitaa yangu ohoo..
    Mashaidi ni nyie wote. nitamtumia hii fire:flame:tena nikiwa kwenye komyuta :typing: na sitompigia telephone :A S 101: then nitajificha:peep: kwa kuwa watu wengine tukinyamaza hamjui kama huwa tunaficha unyama wetu we chezeiya mimi nikupoteze:croc: halafu nitawaomba waheshimiwa:banplease: Nadhani message sent and delivered. FYI wake zangu ni Blaki Womani na Preta. Madame B tunamshea na Ruttashobolwa, Mamndenyi nimejaribu kumuacha lakini nimeshindwa kwa kuwa hanitoki rohoni. Wale wengine nitakuja kukujulisha baadaye.:A S 465::crutch::A S 465::juggle::smash:
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Umejiwah aisee
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mie nimemuadmire weeeeee huyo mtu, mpaka nimemua kuacha tu!
     
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Swaumu ufunge wewe, kufuturu wafuturu watu wengine hebu chukua hatua. Funga halafu futuru mwenyewe jioni.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    naogopa asijekuwa bandidu........
     
Loading...