Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakodisha Gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Jun 15, 2009.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele!nimeamua kujiingiza kwenye ujasiriamali,nimechukua ka mkopo na kununua gari aina ya Coaster,inakodishwa kwa tripu za hapa Dar na hata mikoani kwa shughuli za Harusi,mikutano na nyinginezo!ni mara ya kwanza kutumika hapa nchini,ni fully AC,bei ni makubaliano wakuu.

    Kwa mawasiliano tuwasiliane number 0713 466 829 kwa wale wanaohitaji niwaagizie ilipo gari kwa ajili ya kuiona.

    Nawasilisha
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera ndugu kwa juhudi zako za kujikomboa kiuchumi,nikipata deal nitakutafuta mkuu.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hi to you all!
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hivyo ndo unaingia kwenye mgongo wa parachichi!! Jitambulishe kivyako banaaa! Any way., mkuu parachichi tutakutafuta na hongera kwa kuthubutu.
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    PARACHICHI,
    Hongera sana.
    Ila uwe makini na matapeli.
    Kuna watu kazi yao ni kukodisha magari kwa nia ya wizi.
    Weka Car track mkuu.
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni kweli uwe makini na watu wasiowaaminifu ili wasikuingize mjini.
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa ushauri wako!mkuu hii industry ya ukodishaji wa magari nilikua sijaijua vizuri,imejaa usanii mbaya!ukiwa na tamaa unaingia mdomoni kwa matapeli!kuna mshkaj alikodisha gar yake ila ilikua ni self drive,jamaa wakaiuza hv hv!kesi ndio inaendelea!du soo!hivi hiyo car track inakuwaje?gharama zake ili nijistose manake insurance nimeshaweka Comprehensive.

    Asante mkuu
     
Loading...