Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakerwa ma hili neno UPINZANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mohermes, Dec 30, 2010.

  1. m

    mohermes Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimekuwa natatizwa sana na hili neno pindi linapotumika katika ulingo wa siasa hasa katika vyama.Vyama vinavyofanya kazi ya kuikosoa serikali vinaitwa vyama vya upinzani.Mi naona litafutwe jina jingine lenye kufaa kuitwa vyama vyenye kupaza sauti zetu walalahoi badala ya upinzani make kazi yake ni kuirekebisha serikali.

    nawasilisha
     
  2. mapango

    mapango Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    waandikie BAKITA, sisi tunaburuzwa tu!
     
  3. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tumia neno opposition party. au chama cha siasa au chama cha ushindani. period
     
  4. m

    mohermes Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ahsanteni
     
Loading...