Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakereka na kukatika mara kwa mara tunaotumia Tigo Intanent

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Apr 29, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Nimejiunga na Tigo muda si mrefu baada ya kununua modem yao, kinachonikera ni kuqa mara kwa mara mtandao unakatika yaani una kuwa hauna access. Inabidi kila mara ku click kwenye connect ili kuanza tena, imekuwa kero kwangu mpaka sasa nafikiria kurudi tena Zantel pamoja na matatizo yao ukiwa highlife ya kupiga simu kwa wiki si chini ya Tsh 5000 naona ni bora kwanza una speed kuliko mtandao wa Tigo ambao uko slow na hukatika mara kwa mara
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hi ki2 ya kukatika mara kwa mara haijanipata kwangu..n mimi natumia tgo modem n their internet..vp u unatumia package gani..Airtel ndiyo ilikuwa inakatika nikiwa na heavy download.The speed ya tgo mbona iko powah..depends na bundle yako uliyoweka.
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mkuu, usipende kutumia wingi, "tunaotumia Tigo internet" Ni wangapi mnaotumia imewatokea hivyo? mimi nina modem mbili za tigo, moja ipo nyumbani kwenye PC yangu (hii inafanya kazi 24 hrs) na nyingine natembea nayo kwaajili ya laptop yangu, na sijakumbana na tatizo kama la kwako... naweza ku-connect leo ikakaa siku 5 au wiki nzima haija ji-disconnect....
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    probably tatizo lipo kwenye mashine yake au? au yupo shimoni? au eneo lenye interferences? sijui.
     
  5. i411

    i411 JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani wewe unakaa wapi inategemea eneo sometime watuwengi wakiwa active ndo hivyo inakuwa kubaatisha
     
Loading...