Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakelwaaaaa jamani,.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by integralboy, Jul 2, 2012.

  1. i

    integralboy Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi nakelwa na huyu mtu anaeitwa MWIGULU MNCHEMBA, Huyu jamaa ni kabila gani kwani?

    Ananikela jamani, Kwanini anajidai namna hii huyu jamaa yupo tayali kuwatukana wezake bila hata kujali wala kukemewa

    Hivi huyu jamaa akiwa prof, itakuwaje ana shahada tu hapo ni taabu hatuna raha,Kusema kweli mimi akisimama tu huwa nazima TV, Maana naogopa ataniaribia tu siku,

    Au wanajamii mnasemaje?
     
  2. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kabila linakujaje, kama kakukera ni yeye na ubinafsi wake,sio kabila zima.
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hatusemi kitu
     
  4. k

    kygrykos Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ni nchemba, bonge la kilaza,cjui alipataje ubunge.
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha
     
Loading...