Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakaya kurudi CCM ni sawa na kula matapishi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mfianchi, Oct 17, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Jamani nimeshtuka na kutahayari baada ya kusikia kuwa Nakaya katoka Chadema na Kurudi CCM,hapo numa aliapa kuwa kamwe haitaipigia debe CCM sasa hii U turn imekuwaje,ama kweli hizi fedha za mafisadi zinawaumbua watu kumbe kelele zote za akina Nakaya & CO ni njaa tu na sio usongo wa nmaisha bora kwa wa TZ
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm ni chama tawala, waswahili husemafuata nyuki ule asali
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya sana
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafiki hapa kuna harufu ya rushwa, si bure!
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naomba pia tukumbuke chama cha siasa siyo baba wala mama yako, hivyo unaweza toka chama kimoja hadi kingine kulingana na wakati na mazingira, ndo maisha kama kula kwako kunategemea siasa.
    Kumbukeni historia fupi ya mh. Steven Wasira ya kuhama chama kwenda upinzani na maisha yalivyomwendea kombo na maisha yake na kurudi ccm na maisha yakamwendea swaaafi
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na wewe Boma 2000 utaondoka lini CCM ili urudi?
     
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ulikuwa wapi siku zote mkuu sisi huyo staa tulishamzika siku nyingi kwenye tasnia ya uzalendo kwa mtindo wa kumfukia kama mtu aliyejiua.
     
  8. b

    bwanashamba Senior Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uvuvuzela wee,amewashtukia wamwaga damu nyie.
     
  9. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nasikia mafisadi wanampatia JOKA LENYE JICHO MOJA ile mbaya. Ukimwi hautaisha, Tanzania bila ukimwi haiwezekani.
     
  10. b

    bwanashamba Senior Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uvuvuzela wee,amewashtukia wamwaga damu nyie.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,533
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Maneno haya yanaweza kusemwa na mtu aliyekuwa BRAIN WASHED tu...........
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    We DANANYIKA tu....hebu nenda kwenye mzinga wa hao nyuki kama watakupa hiyo asali
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mimi sina chama naona raha sana kutoshabikia vyama vya siasa maana naamini wanasiasa nia yao kuwafanya washabiki na wanachma ngazi ya kufikia malengo yao, unakuta mtu mzima anapigwa na jua siku nzima bila hata kunywa maji kufurahisha chama au mgombea ambae kesho wala hakujui, siko fanatic kabisa.
    Sababu ya msimamo wangu ndiyo maana nashangaa kwa nini mtu akifanya kitu for ccm anaoneka hafai, njaa nk, mtu akitoka ccm kwenda upinzani au akafanya kitu for upinzani ndo anaoneka safi na wamaana. naona huo ni msimamo ambao si wa kidemokrasia maana mnatka kuwanyima watu haki zao kuamua kuwa upande wa siasa leo, kesho akiamua abadiliki hata kesho kutwa aamue vinginevyo maana anatumia uhuru wake. Tatizo nini?
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Huwezi jua pengine kaahidiwa viti maalum kwa vitu maalum!
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Jamani, acheni kumzonga mtoto wa watu: chadema haitoi sapoti yoyote kwa wagombea wadogo
     
  16. Joloe

    Joloe Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msishaangae akirudi Chadema wakati tutakapokuwa tunakwenda iulu sisi chadema. Huo kaenda usononesha tu moyo wake. njaa imempeleka huko:embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1::embarrassed1:
     
  17. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yeye ndio alitakiwa atoe support kwa chama na si kinyume chake. Inadhihirisha alikwenda huko kwa tamaa na ubinafsi.
     
  18. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa haina kamanda
     
  19. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliwahi kusema kuwa hata Nyerere angekua hai angejiunga na Chadema sasa yeye mwenyewe huyoooooo,
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mdogo wangu Nakaya, nimeangalia orodha ya wabunge wa viti maalumu wa CCM humo, katika orodha ya wabunge wa viti maalumu wa CHADEMA humo. Mkakati wako wa kuhama toka CHADEMA nilifikiria waenda kuwa katika orodha ya viti maalumu vya CCM. Basi ngoja tukusubiri katika vile viti KUMI vya Mheshimiwa Rais. Nakutakia kila jema katika maisha yako ya kisiasa.
     
Loading...