Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakataa siwezi kuusemea moyo!!!....!!!!

Discussion in 'Love Connect' started by KakaKiiza, May 5, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ninamda kiasi, japo nilikuta wenyeji katika hiki kijiji ila na mimi ninashamba lenye minazi kama15 Kwa maana mimi nimwenyeji wa kijiji cha JF Nakuomba Mwenyeji niliyekukuta Mhe,THE FINEST Mbunge wa JF Kati!Unikutanishe na Aliyekuwishi basidei!Naomba kuwakilisha!
     
Loading...