Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakala halisi ya saini za wabunge (iwe scanned) na isambazwe majimboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PERECY, Apr 24, 2012.

  1. PERECY

    PERECY Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Namwomba Mheshimiwa Zitto, atufanyie scan fomu yenye majina na sahihi halisi za wabunge waliounga mkono hoja ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu, na isambazwe majimboni ili tujue vizuri ni mbunge wa jimbo gani aliunga mkono, na mbunge gani hakuunga mkono, ili wale ambao hawakuunga mkono, wakija majimboni kwetu, tuweze kuwauliza palepale na kuwaambia kwamba kuanzia siku hiyo hutuwatambui kama ni wabunge halali kwani wanashindwa kuonyesha kwa vitendo kulinda maslahi yetu.

    Tufike mahali tufanye maamuzi ya uhakika! Hizi mbwembwe hazitatufikisha mahali.
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Heading inachanganya. Nimefungua ili niprint, nakutana na kitu tofauti. Shit.
     
  3. O

    Omulangira JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda umenena. kama kuna aliyepata nakala atupostie tuisambaze
     
  4. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we ndo umesoma heading kwa kukurupuka "iwe scanned" kuwa makini kama kiswanglish hujui uulize
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    mtumie kwenye mitandao ile ya twiter na facebuku
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    No need, majina tu yanatosha sahihi zao unazitaka za nini au unataka kufoji hati zao.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    wazo nzuri sana
     
  8. l

    lemikaoforo Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kubwa zaidi vichapishwe vipeperushi kuonyesha uozo wote wa serikali jinsi waajiriwa wa serikali ya jk wanavyotafuna pesa,huku akisema huu ni upepo utapita tuu. Hivi watz tumefikia hapo,wagonjwa wanakufa mahospitalini na wanafunzi wanakaa chini rais anakwenda matanuzi nje
    VIPEPERUSHI VICHAPISHWE VIONYESHE UBADHIRIFU WOTE,TUPO TAYARI KUFUNGA MIEZI 18 KUONDOA UCHAFU WOTE SERIKALINI KUANZIA MWANZO HADI MWISHO
     
  9. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata kama hili likitokea bado halitakuwa na afya katika mustakbali wetu, kwani orodha tayari tunaijua na bado hatujafanya lolote, hata baada ya kuona muitikio wa serikali na Speaker.
    Tatizo letu watanzania tumeweka nguvu kubwa kwenye keypad na keyboard zetu bada ya kufanya mambo kwa vitendo. It's because of us the best patriotic leaders are wondering in street huku nchi ikiongozwa na majambazi
     
Loading...