Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAKAAYA ...yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Dec 1, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,250
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    Long t sijamsikia huyu shori au watu walishaweka ndani?
    35722_442920901279_629301279_6303946_7714033_n.jpg 267213_10150333344126280_629301279_9877055_6974991_n.jpg
     
  2. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ataenda wapi yupo tu amesanda magambaa si yalimrubuni akakimbia magwanda yuko hoi tu naona katoa ka single kake kamebuma
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Ako Uswahilini Anajipanga, baada ya magamba kumchakachua last year!

     
  4. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tamaa mbaya sana huyu mtoto angekaa zake magwanda angekua mbali sana, angekuwa mh wa vit maalum huyu ye akaonadili kupewa kadi na baba riz hapa r chuga ndo kwisha habari yake kama baba tunda
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anajipanga tena baada ya magamba kumchakachua. Aliwahi kuandika, kwenye twitter kuwa amechoshwa na jinsi system inavyoendeshwa. So she will be back with a surprise.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    tamaa mbaya.
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sijui ni njaa au tamaa kilichompeleka magamba?
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Juzi kati alikua anatuma e mail kwenye google groups ya Arushamailing kuomba kazi ya u manager.
    Atakua kapinda.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    AMedai ameachana na siasa kuangalia maisha yake... binafsi nampongeza kwa hilo siasa za bongo maumivu ya kichwa...
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Aliondoka kwa kelele kwenda kwa mafisadi hata aliko sitaki kujua. Huyu Celeb wapi? Bongo hii kuna Celeb?
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    umeneja wa nini? ama kuuza nyapu boogaloo
    na masaburi pub pale mianzini? memiss sana Arusha dah!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Huyu Tangia apigwe chini na M1 wa Dead Prez kwisha kabisa asikiki tena.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,617
    Trophy Points: 280
    Kwa siasa ipi hiyo ambayo ameifanya zaidi ya kupanda jukwaani pale NMC na CDM na wiki iliyofuata at the same stage akapanda na CCM(mr politician) na kurudisha kadi ya CDM baada ya kuhongwa milioni tatu na mr politician ambaye yeye nakaaya mwenyewe alikua akimdis awali??

    [​IMG]
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,617
    Trophy Points: 280
    Mr. Politician kamhonga kaumbuka hata arusha akija hakatizi viwanja kama awali kwa aibu ya kuhongwa milioni tatu na the same politican aliyemuimba.
    [​IMG]
     
  15. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anasubiri 2015. Ila magamba hawana huruma, unatoa uroda halafu unatoswa ubunge!
     
  16. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Last time alikaririwa akisema ameamua kuachana na siasa kuwa imempotezea muda wake.....kwangu this was a stupid excuse kwasababu mtu halazimishwi kuingia katika siasa sasa inakupotezea vipi muda. huyu ni katika ya vijana ambao wanasukumwa na njaa zao kufanya maamuzi. Anayekupa chakula ndio anakuamulia cha kufanya
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa mamndenyi:poa :poa (G:)
     
  18. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yuko a town.
     
  19. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yuko UVCCM sasa
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,617
    Trophy Points: 280
    Anapuliza bange ya olikokola na kukazia na viroba chapa jogoo uwani kwao.
     
Loading...