Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuuuuuta Kuifahamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Mar 12, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mahaba kwa mpenzi wangu yanapungua....
    Utendaji kazi wangu umeathirika..
    Naumia macho kwa kuspend muda mrefu kwenye monitor,
    Nakuwa kama chizi kucheka na monitor..
    Nalala late...
    Nachelewa kuamka..
    Naumwa kichwa kwa mawazo nitachangia nini JF..
    Nakosa muda wa kukaa na marafiki..
    Baadhi ya hobbies zangu naanza kuzipa kisogo..
    Nimeongeza item nyingine ya kurecharge modem kwenye bajeti yangu ya kila siku..

    Najuuuuuuta kuifahamu JF...nimeshakuwa addicted.

     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Poleeeeeeeeeee hayo ni maradhi yasiyotibika ..
    nadhani na unywaji wa Pombe umepunguwa kwa kiasi kikubwa muda mwingi unakuwa JF
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu wengi sana wamefaidika n amichango yako ya kitaalam humu
    havent you made new friends......am sure you have.....

    umejifunza mengi, unapata taarifa nyingi tena za muhimu na mapema zaidi
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kitendo cha kuwa hapa muda huu kinakuepusha na mambo meengi sana mtaani ambayo otherwise ungekuwa unayafanya saa hii huko!..Ni bora ukarecharge modem na ukawa salama kwenye JF kuliko kuwa kitaa ukipiga mishemishe za kuhatarisha maisha!
    JF-a good place to stay!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Pole,hata mimi inabidi nifanye radical desicion hapa.Kuna thesis inanisubiri.lol
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    siyo wewe peke yako
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    a good place to hang......!!!!
    a good place to chill....!!!
    good place to discuss serious issues....!!!
    ...........have fun
    ............get information
     
  8. kobonde

    kobonde Senior Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo umenena
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Usijute mjomba,JF ni zaidi ya kondom kwa ukimwi,inakukinga na kukulinda kila mara uiwazapo na uwapo ndani yake,you just keep on browsing!!!
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hii ni kwa ma legend zaidi!!
     
  11. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha sana ndugu,inaonekana huwezi kuji-Control juu ya maamuzi yako,sidhani kama JF inaweza kukusababishia hayo yote uliyo ya sema hapo juu.Ushauri : kwa kua unashindwa kuji-control juu ya JF nakutafutia tiba yake Ambayo itakufanya uondokana na matatizo hayo ambayo unayapata kwa sasa---- kabla sijakupatia hiyo tiba naomba kwanza # ya Mupenzi wako.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu una miezi miwili tu JF, kuna watu wako hapa tangu 2006 kwa hiyo Jipe Moyo Mkuu
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wasiliana na wahusika wakupe kifungo! its simple to quit if you really want to!
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaaaaaaa, that is JF for you; soo addictive! Pole sana
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    M-bongotz angalia utendaji wako huko nyuma!

    Jifunze time management katika kila jambo lifanye kwa kiasi. Technologia imeletae faida na madhara, pengine kwa kupenda kukaa kwenye kompyuta na kusoma au kupitia kazi za wenzako pasipo kupata pia muda wa kuchambua mawazo yao na kujenga ya kwako imekuwa ikiwafanya wengi katika kizazui hiki kushindwa kuwa "critical thinkers" na wagunduzi na pengine kuishi kwa staili ya "copy, paste & save changes"...wapo wengi wameathrika kisaikologia pia mpaka katika mambo ambayo yanazuilika na utendaji wao umeshuka mpaka katika mambo ya asili ambayo hayaitaji mafunzo hata kwa mbumbumbu kama "tendo ya ndoa" (si jui nani alikufundisha kwa kupitia).

    Kama wajua tatizo lako ni rahisi kulitatua usije ukafia humu ndani...

    usiache ubongo, vidole vyako na macho vikaathiri viungo vingine kutopata raha au kutenda yale ambayo Bwana ameviagiza vikapate kutebnda ili mwili na roho yako ikapate kufurahi ili hali na binadmu wenzio wafurahi pamoja nawe pia.

    Amen.
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Dah mwenye hii Avatar.anajua kuhubiri jamani hadi raha! Amen?
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sna najuuta kulifahamu jukwaa fulani:D
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Utazoea tu... usijali
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mambo ya kikubwa........hivi wewe ndo muasisi???? samahani kama nimekukwaza
     
  20. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    This man has serious point.......ila hajaweka hasa anachokitaka ni nini. You are not alone mtoa mada
     
Loading...