Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuuta kuusikiliza ushauri wa mama watoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Sep 24, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kabla hatujaoana nilikuwa nafanya sana mazoezi kwa ajili ya kujiweka fit na ili niwe na mivuto hasa kwa wasichana na wavulana wavivu wanaotamani miili ya wenzao wafanya mazoezi huku wao wakijiachia na vitambi.

    Siku zote nilivichukia sana vitambi na mchumba wangu wa kipindi hicho ambaye sasa ni mke wangu alilijua hilo.
    Muda wa honeymoon sikuweza kabisa kufanya mazoezi, wiki tatu za fungate nikaanza kuhisi mabadiliko mwilini mwangu.

    Wife akanishauri nijaribu valeur inapunguza mafuta. Nilicho kipata sasa ni kwamba sina tena uwezo wa kufanya mazoezi, valuer ziinanifanya nile sana, nimekuwa na kitambi kama mimba.

    Pia nimekuwa mlevi na mtumwa wa pombe, nisipogida silali. Yaani bora nisingesikiliza ushauri
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    "ulevi ni noma" muone daktari akushauri namna gan unaweza acha pombe na kurudia enzi zako za SEX BODY na kuukimbia Upolygon ulionao kwa sasa.ASANTE
     
  3. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wewe tu na ulafi wako na wala sio waifu wako....
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    hivi wewe ndio nazjaz uliyekuja kivingine
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu...wiki tatu hazitoshi kukufanya ubadilike mwili kiasi hicho kama wewe ni mtu wa mazoezi...
    Acha pombe anza mazoezi upya.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama unakunywa sana jaribu kuhamia kwenye bia, baadhi ya watu (mimi mmojawapo) nkishatandika za kutosha nakuwa sina hamu na msosi, itakusaidia kutokula sana.
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    nimejaribu ku jump kwenye bia, nkipiga saba tu naanza kuvuta hewa kwa taabu
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,482
    Trophy Points: 280
    Mbona yule waziri m'bigi anakunywa sana ile ya porini lakini mwembamba kama mlingoti?
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,167
    Likes Received: 1,519
    Trophy Points: 280
    kwakuwa umejua tatzo u cn take action
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ushauri Mwingine Ni Kama Nguvu Za Giza!
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hapa naona kuna mambo mawili; kupunguza pombe na kupunguza mwili.

    1. kupunguza mwili; ishi ya mwili kama ulivyosema ni kufanya mazoezi sana pale unapopata nafasi. endeleza zoezi hasa kwa mida ya alfajiri.

    2. kupunguza unywaji; katika hili ukianza kufanya zoezi utapunguza pia iweke akilini kwamba unataka kupunguza pombe. na pia jua kwamba kunywa pombe kunaleta njaa inayokufanya ule sana na pia mfano bia ukinywa nyingi ikiingia mwilini inabadilishwa kuwa fat na ndo maana wengi wanaokunywa sana wanakuwa na vitambi vikubwa.

    So, kuacha pombe si ishu, ishu usi addict bana. At least uwe unapitisha siku 3 au nne ndo unapiga japo bia 2 si mbaya. ila usizime yaani mibia mingi kwanza hata pesa itaisha bwana.

    conclusively; zoezi + punguza wanga(ugali, wali, viazi etc) +maji mengi(at least 3litres per day) + mboga mboga
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mwambie mkeo akushauri tena uache pombe na uendelee na mazoezi.
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Jamani suala hapa sio kushuriwa na mkewe. Suala ni kitambi... Hili ni tatizo kubwa sio tu kwa afya ya mapenzi, bali hata kwa maisha yako...
     
  14. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana, nadhani usimhukumu mkeo
    fuata ushauri unaopewa na wadau na utapona tu
    amua kuacha pombe na hautakufa
    mazoezi ni muhimu kwa kitambi
    balance milo yako
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mtoa maada zingatia haya.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kunywa kile kinywaji jamaa aliyenyanyua mikono!! akiishusha mikono na ww kitambi kwishinei.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .....kinachokushinda kufanya mazoezi nini?mwambie wife adiliti ushauri wamwanzo,akupe wakufanya mazoezi na kwa vile wamsikiliza sana uatafanya!ukishindwa kabisa,kunywa sanaaaaa pombe,sanaaaaaa afya yako itaporomoka then utarudia mwili wako wa kawaida
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,261
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    akili yake + akili yako = pumba tupu.
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ya nini kuingia gharama za bure? Ajaribu GONGO aka CHANG'AA aka SUPU YA MAWE aka MACHOZI YA MAMBA etc. Pombe yenye thamani ya bia moja tu inatosha kumsahaulisha msosi kama kweli atafanikiwa kuimaliza.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,482
    Trophy Points: 280
    mtoa mada bila shaka nyumba yako umeizindika, tena kabla hujaenda hospitali unapitia kwanza kwa mganga wa kienyeji. Ukitaka kufanya kitu ni lazma upige ramli kwanza. Yaani naona tu, hata ukikwapuliwa simu na vibaka unaenda kwa mganga mwenye tv ya asili.
    Ukijikwaa unarudi nyumbani kuanza upya safari, ukiamini kwamba uliianza na mkosi.
     
Loading...