Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuuta ku mpigia kura sugu awe mbunge wangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DCONSCIOUS, Feb 23, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Niukweli usio fichika kuwa wana wa mbeya tulimchagua Sugu kuwa Mbunge wetu sio kwa kutokana na Elimu yake au umaarufu wake bali km mtu aliye onekana jasiri na mpigania haki za wanambeya na Wasanii kwa ujumra lakini leo ametusariti na ametutukana na kutuona hatuna maana mpaka akamua kuingia mikataba ya kizushi na mafisadi wa huu mziki.....

    Sugu alikili kuwa deal la malaria ameibiwa leo hii anasaini mkataba na wezi kisheria huo mkataba ni nuel and void, abi initial! lakini yeye amejifanya hajui.......Amesahau tulivyo nyeshewa na Mvua pale sokoine kusuhbili show yake aliyo tuahidi itabigwa saa nane mchana lakini ilipigwa 4 usiku wala hatukujari kuroana! leo hii amesahau hili, na kutuacha njia panda.......

    Sugu Sugu Sugu Mbunge wangu toka Soko Matola nakwambia 2015 sio mbali mitaaa ya mbea itatoa hukumu dhidi yako coz mitaa Imenuna..je baada ya hapo Ruge atakueshimu tena au ndo utakuwa lile taulo la akina dada likisha tumika?? Soma alama za Nyakati Sugu. Wako mpika kura Dconscious.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    MoD tuondoleee Huu u.puuzi !JF is for great thinkers!!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kampige kibao umalize asila zako kudadadadeki!!!!!!!!!
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huna hadhi ya kumpigia kura Mr II wewe na uzee wako huo wote. Great Stinker wa hapa JF huoni aibu kuibuka na hicho Kiswahili cha ki-Kuria huku ukijitia kujadili mambo ya Mbeya kwa Kamanda Sugu?
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pumbafu wewe
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa we ulitaka iweje??tukubaliane kutokukubaliana bana,ndio tutasonga mbele,kama hutaki basi tuanzishe vita
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We unamtindia wa akiri hebu kabige mswaki kwanza ndo uje humu maana umekaa kinafikinafiki tu we ulitaka aendele bifu hado lini?hayo ni maamuzi magumu ambayo hata magamba wanashindwa kufanya,sugu kafanya kitu ambacho wanatasnia ya music tulikua tunaomba kitokee,moja ya maafikiano ni kuwa ruge yuko radhi kuonesha njia jinsi uchakachuaji wa wasanii unavyofanyika we huoni hayo ni maendeleo kwa wasanii?hebu kasome tena yale maadhimio yao ndo uje humu kulalamika
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndugu siasa za bongo ni utat mtupu ole wako uupotezae muda wako kwa ajili ya siasa za bongo ipo siku utaujutia huo muda ulioupoteza..
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sijaelewa hata unalalamikia kitu gani!

    Hebu rudi ufafanue hapa!!
     
  10. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    We Muhaya nini? maana kwenye "R" unaweka "L" na kwenye "L" unaweka "R" bado tu ulisahau kwenye "a" uweke "h" ! jamani samahani wahaya kama nimewaudhi lakini huu ndio ukweli!

    Sasa na wewe Sugu amekuudhi kupatana na Ruge? hivi ulikuwa hujui kama hawa Wabunge ni vigeu geu ! teh teh teh pole sana !
     
  11. a

    afwe JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nina mashaka na dhamira na uelewa wa mtoa thread hii!

     
  12. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    We Muhaya nini? maana kwenye "R" unaweka "L" na kwenye "L" unaweka "R" bado tu ulisahau kwenye "a" uweke "h" ! jamani samahani wahaya kama nimewaudhi lakini huu ndio ukweli!

    Sasa na wewe Sugu amekuudhi kupatana na Ruge? hivi ulikuwa hujui kama hawa Wabunge ni vigeu geu ! teh teh teh pole sana !
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Baba padri uko wapi siku hizi?hilikuwa ngome kongwe kwenye mikikimikiki ya sauti za busara sikukutia machoni..swalaaaama lakini
     
  14. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    One thing I have learnt from this: don't mess with clouds, sidhani kama vinega ni washindi kama wanavyotuaminisha katika hili ingawa I support their cause.
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    duh.. Humu kweli balaa
     
  16. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Wewe unachekesha kweli! kuna wakati humu JF kunakuwa na mada za kipu..uzi na ma..tusi ya nguoni kweli kweli na zinawekwa na Mod kwa matashi ambayo yeye Mod anajua na bila shaka yana faida kubwa kwa baadhi ya wana JF! na ukisoma sometimes unahisi kichefuchefu na kususa kutotembelea tena humu jamvini! kilichokuuma hapa ni kuwa MwanaGAMBA amesemwa sio? sasa ile dhana ya " where we dare to talk openly" imeenda wapi ?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    mimi ni shabiki wa mr 2 sugu,
    lakini nakubaliana na mleta hoja.
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kweli bangi zinafanya mtu achanganyikiwe. kwahiyo ulimpigia kura sababu alikosa deal la malaria? au unataka tujue kama ulinyeshewa. wale uliokuwa unawasubili walikuwa VINEGA, je ulipopiga kura VINEGA walikuwepo?
    Toa upumbavu wako hapa.
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiswahili holaa Kiingereza mweupe agh!!
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sio kweli. Ungekua shabiki usingechukizwa na mafanikio yake. Ungemuunga mkono pale anapo timiza malengo yake.
     
Loading...