Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

najutia moyo yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Milcah Elihury, Mar 15, 2012.

  1. M

    Milcah Elihury Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna ubaya kwa msichana kumueleza mwanaume hisia zako.Nujutia nafsi yangu kwa kumuonyesha hisia za kweli mwanaum
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole, usirudie tena.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Najutia moyo wangu, ulofanya uteuzi
    Nakiri moyoni mwangu, haukuwa mteuzi
    ................. Usiulaumu sana moyo, angalau umekupa fundisho!
     
  4. M

    Milcah Elihury Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all forum members
     
  5. M

    Milcah Elihury Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kurudi tu pia sitapenda tena
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Pole Milcah..

    Hukufanya kosa ila huyo baba ndiye wa kulaumu kwa kutothamini jinsi ulivyomuami na kumpa ukweli wako kwake...

    Kuna wakati wanaume wanakuwa watu wabaya sana...
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole dada; hiyo ndio dilema kubwa tuipatayo kizazi cha sasa! Ukiuachia moyo, utaumizwa kwani mwenzako ataku-take for granted; ukibania mapenzi, atakuacha kwani ataona humpendi na huenda akadhani una mtu mwingine!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Pole, ni kawaida kama ambavyo wewe uliwatosa wanaume walioonesha hisia za kweli. Usiruhusu mateso ya moyo bidada.
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole Mwaya.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole sana
    namshangaa huyo ulompa moyo wako akakudharau na kukupuuza
    mbona wengine hatuna hiyo bahati wajamini?
    asie na bahati habahatiki
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole sana kila tunapotoa hatutegemei kupokea
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana, Ulipaswa kusoma alama za nyakati kujua kama nae ana muelekeo wa kukubali kuzipokea hisia zako, kwa kosa hili umepitia darasa na utakuwa umefuza sector hiyo muhimu ya hisia na mahusiano
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole mpenzi wangu milcah.
    Ila naomba nikueleze ukweli,hata kama utauma au hutaupenda.
    NDIO UMEFANYA KOSA KUMUELEZA MWANAUME HISIA ZAKO,kwa lugha nyingine ni kwamba umemtongoza mwanaume.
    Mwanaume ni kama simba,akitaka nyama nzuri inayomvutia ni lazima atoke jasho kuiwinda,muindaji anapopata kitoweo chake kwa shida hukidhamini na kukiona kitamu sana na ndio maana mwanamke unapowindwa hata kama unajua utakubali lazima uringe kidogo,uweke vipozi vya hapa na pale.

    Kitoweo kinachopatikana bila kuwindwa huo ni mzoga na simba hali mizoga anamuachia fisi mla mizoga,simba anataka ahangaike na chake chenye uhai akiue mwenyewe na anywe damu fresh.

    Wanaume wengi wakitongozwa na mwanamke wanamuona mwanamke huyo ni kimeo,malaya,anajirahisisha na kama ni wale wenye heshima zake anakukataa tena anakuogopa kama ni wale mafisi wasiojali mizoga anakukubali akishakufunua anakuacha na anakusema kwa wenzie.

    Sijasema umefanya dhambi au vibaya bali nimesema umefanya kosa.
    Wanawake hatutongozi bali tunasubiri tutongozwe.
    Siku nyingine ukimpenda mwanaume,usifungue kinywa chako kumtongoza bali kama unaweze mtege yeye ndo aanze kukutongoza halafu ujifanye hata hukuwa na mpango naye ili upate nafasi ya kumringia kidogo,kijasho kkimtoka kidogo ndo unamkubali huku ukimwacha akiamin kuwa umemsumbua kweli kumbe ulimtega.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole dada.

    Lakini hongera kwa kushinda stigma ya mwanamke kumtongoza mwanamme.

    Ukiachilia mbali kukataliwa na uliyemtaka, hebu jiulize, wewe umeshakataa wangapi waliokutongoza?

    Unadhani mwanamme hana haki ya kukukataa kama hajisikii kukubali?

    Na kama akikubali kila anayemtongoza, atakuwa na wangapi?

    Haina haja ya kujuta, ni mapito tu. Shida ni kama aligonga mzigo afu akasepa.
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Pole kosa la kwanza sio kosa bali kurudia kosa. Itakusaidia kuwa makini siku zijazo
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nahisi bado nahitaji maelezo ya ziada! Ni kwamba amekukatalia tu au kuna lingine linalokuumiza zaidi?
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuwa na moyo mgumu kwa mwanamke c rahis espcl ukiwa umependa na kama unatumia akil zako bila msaada wa Mungu utateseka,.
    Never say Never,utapenda tu,but u keep in'yo mind,wanaume woote wamezaliwa kwa mama mmoja ktabia!so b careful, Kuwa Na Kiasi ktk kila kitu!
    Inawezekena ulitanguliza hisia za moyo zaid kwa uyo mtu instead of kutumia akili yako na kumshrksha Mungu!pole dear,bt never ..say..never..na uwe na Kiasi ktk kila kitu!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    we unasema tu ndugu, nyie wanaume mkitongozwa na wadada ndo mnawashusha thamani kabisa na kuwaona ni bwelele!!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona eeh! Bora mtu ufe nalo moyoni kama anashindwa kusoma alama za nyakati.
     
  20. m

    mtukwao2 Senior Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana dada.... wala usihofu, tatizo ni kwa sababu ni mara yako ya kwanza bado hujawa mzoefu wa haya maswala ya kutongoza. fomula ni moja kabla hujaanza kumwaga sela jua unaenda kucheza mechi ya mtoano hapo hakuna droo eidha ushinde au ushindwe, mchezaji kabla ya kuanza shindano unatakiwa kuamini kwamba ukishindwa sio udhaifa au makosa bali bahati mbaya!!

    Try this please hope will work out with u 2!
     
Loading...