Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najutia kuishi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkombozi, Jul 2, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kauli hii alisikika mlevi mmoja akiropoka kua anajutia sana kuishi Tanzania.Lakini sikumpuuzia,nikamuuliza kwa nini?Akasema,alikua anapata milo mitatu,sasa ni mmoja,alikua anapata bia,lakini sasa pombe za kienyeji,umeme taabu,nauli taabu,kila kitu anachonunua hamna made in Tanzania,,foleni taabu sana,Leo asubui ameamka pombe zimemwisha anaomba ashauriwe ili afute kaul yake.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Afute kauli kwa nini wakati kauli yake ina ukweli!
     
  3. a

    agwedegwede Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naunga mkono hoja
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anunue kibuku,nadhan anaweza kuta made in Tanzania
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huko alikokuwa alipata made in Tanzania?
     
  6. i

    igwe sr. Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo jamaa angejaribu kuacha hzo pombe za kienyeji kwan ndo zitamalza kaabisa
     
  7. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli.
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi mtu anapoiacha nchi yake, nyumba yake, shamba lake n.k anajiuliza kwamba anamwachia nani? Maana ikiwa in chako ni wajibu kukiweka katika utaratibu unaolingana na matarajio yako. Kama ni nchi yenye neema basi Tanzania inaongoza. Tusiwe wa kukimbia tutumie nafasi na uwezo wetu kuifanya nchi hii iwe mahali pazuri. Sitamuunga mkono mtu anaye susia vitu muhimu kwake kwa sababu yeyote iwayo. Tubanane kwa malengo ya Pamoja hapa hapa hakika "kitaeleweka tu".
     
  9. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tuanzie kwenye posho sio!!!!
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    ili ukipende kitu ni lazima ukifahamu/ukielewe. Ninaanza kuwa na wasiwasi wa jinsi tulivyoeleweshwa kuhusu nchi yetu! It seem we were tought wrong history of this wonderful country. Matokeo yake angalia wote waliosoma baada ya uhuru wanatumia elimu yao kwa kadri wawezavyo kuibomoa nchi badala ya kujenga. Hii ni changamoto kubwa mno
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Umenifanya nifikiri zaidi....Hivi kumbe hata POSHO kuna 'walioiacha" eeh lakini jibu si wanawaachia wananchi wenzao wanunulie dawa? Jigsaw unaikimbia nchi kuwaachia wakina nani???? Je utakimbia na ndugu,jamaa na marafiki zako wote? Hilo ndilo ninalolisimamia...
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mi namshauri aache MAJI TAKA KABISA then aungane na wananch wanaohtaji mabadiliko km mimi na kwa pamoja tutaikomboa TZ iliyojaa kila aina ya baraka tk kwa MWENYEZ MUNGU ila walafi wachache sn ndo wanatufanya tuishi kifukara klk karbu nch zote duniani, LAZIMA TUIKOMBOE TANZANIA BWANA
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    subutuuu labada vilaza magamba wasiwepo madarakani la si la si hivyo
    tutaendelea kutaabika mpaka mwisho
     
Loading...