Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najutaaa kumfahamu JK!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paddy, Oct 23, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF, ni wangapi tuko pamoja ktk hilo??
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,525
    Trophy Points: 280
    Nimenyoosha kidole hapa, si umeniona????
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mimi nimemchoka kwa uongo na kutowajibisha na kuwajibika kama mkuu wa nchi. wewe umejuuta kwa lipi?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    mimi najuta kumfahamu kwa sababu sijajua nia yake bado ya kuhutubia baada ya uchaguzi tena usiku wa kuhesabu kura.....hainiingii hii
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CCM inaamini kuwa sisi ni wajinga na tunaburuzika
    Naungana na mwanakijiji kwamba itatangazwa hali ya hatari.
    Kutembea kwa masaa na style za kutembea tutafundishwa ili tusivunje sheria.
     
  6. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kanifanya maskini zaidi kuliko ilivyokua 2005, pia amepoteza direction ya kufikiria ya watz wengi, tunamhitaji Slaa aturudishe!!!
     
  7. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nimekuona mkuu, hicho kidole usisahau kukijaza wino.wa slaa pale 31/10
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i doubt he will do that kwani atakua ameanguka
     
  9. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huyu mshkaji maamuzi yake yote makubwa anapata 4rm rostam n lowasa. Tafakari...., chukua hatua!!!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ....tena majuto yenyewe ya mjukuu kabisaaaaaa.
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuhutubia siku ya uchaguzi siyo kuvunja sheria za uchaguzi? Au atatangaza kuwa hawezi kutoka madarakani hata kama wananchi wamemkataa? Je anataka kuwa kiongozi wa kidikteta wa kijeshi? Simwelei huyu mtu. Hana uwezo wa kuongoza kabisa kwa nini asilione hilo. Akubali kushindwa kwa amani, aishie zake.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ana mpango wa kutangaza kuwa kashindwa kura maana ameshashindwa hata kabla hajapigiwa kura.
     
  13. M

    Msharika JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    najuta kumfahamu kwani sikujua kama network yake inakata kata.
     
  14. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mie nilijuta kutoka 2005. Nilikuwa mpinzan mkubwa wakat weng wenu mnamshabikia. Nilifukuzwa hadi kijiwe since i was against him when he was popular
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hana jipu la sehemu nyeti tulipasue?
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wachonga vigoda siku hizi ni wachache, lakini hata kukalia kidole inaruhusiwa .... ruksaaaaa!
     
  17. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hands up!..JK who?..That dude is a famous Tanzanian artist right?..Help please!
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Im so sorry to tell u that, u hate jk, lakini ataendelea kuwa rais wakao kwa kipindi kijacho
     
  19. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hata mimi simfahamu huyo jk, inawezekana ni mwenyekiti wa mtaa wa magogoni
     
  20. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pipooooooooooooooooooooooooooozzzzz!!!!!!!!
     
Loading...