Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kuwa karibu na shemeji zangu! Nisaidieni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MTOAHOJA, Feb 15, 2012.

  1. M

    MTOAHOJA Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mtu wangu na nampenda sana, kuna siku nilimake apointment na mdogowake na gf wangu na lengo kuna ishu nilitaka kujua juu ya gf wangu, cha ajabu alimponda sana dada yake, sikujali zaidi niliona vema nifanye analysis ndo nihukum, wakati tupo kwenye gari namrudisha shem wangu alikuwa mara ananigusa bega huku nadrive nilihisi kitu lakini sikujali, wakati namshusha aliniangalia usoni kama anataka kitu mi nikakausha,

    alipofika home akanipigia kunitaarifu kuwa amefika, baadae akaniambia atakuja kwangu kuna ishu anataka kuniambia, kutokana na kumpenda sana gf wangu na nilitaka kujua basi nilimkaribisha, mi ni mwanadamu kabisa alichonimbia ni kuwa ananipenda tena sana na yuko tayari kwa lolote,nilikataa alichoniambia nikikataa anamwambia dada yake! ni kwleli ni mzuri na anavutia sana na mimi niliingiwa na shetani nikamkubalia sema niligoma kuplay nae siku hiyo kwani roho ilisita sana na kesho yake nikampa sharti la kutest hiv nikihisi atakimbia, kweli alikuja tukaenda kutest and we found free hiv all of us!siku hiyo nilido with protectiction lakini! iliniuma sana tena sana but thats it!

    Kwa sasa naona na dada yao kaibuka mara smu saa sita usiku mara g9t text nyingi mara gmorning shem wa ukweli, mara nataka kukutoa nikimmwabia poa ila tuwena mdogo wake yani gf wangu hataki!sasa imekuwa kero kwangu, nimebadilisha namba ya simu kukwepa usumbufu huo lakini wapi! najuta na kweli nilikosea sana kujiingiza kwenye mambo kama hayo hali gf wangu we are in good terms! sasa je nikimuoa na hawa jamaa nitakuwa nawachukuliaje au wao watanichukuliaje? kweli nimekoma! i am sorry for what happened! soory to my gg
    na nina mpango wa kumwambia hiki kisa takavyoamua i will be ready!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    what a familly.....your girlfriend has.....

    with family like those who needs enemies?????????
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hivi ile sheria ya kunyonga watu hapa Tanzania bado ipo???
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Dah,nafikiri badala ya kumchunguza g/f wako ulipaswa kuichunguza familia yao na wewe ujichunguze pia
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    du mzee umekwenda extra miles nyingi sana. ulilelewa na wazazi wako wote wawili au ulikuwa na mzazi mmoja maishani mwako?
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh JF never boring
    As per The Boss
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo mkuu hiyo familia ni ya kisanii wewe cha kufanya chapa mdogo mtupu chapa dada mtu kisha wamwage wote.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ipo sana Mtakatifu na inafanya kazi
     
  9. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu,

    Ile sheria ipo, ila tu watawala wanaogopa kuitumia eti tu kwasababu ya haki za binadamu! Vipi mzee unataka nchi imislael.
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    wanaogopa maana na wao wanajua kuna siku kichaa mmoja atakamata rungu na itawarudia
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    baba mwana.....
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa inabidi anyongwe basi kwa uzembe
     
  13. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Sheria HAIPO, kama ipo na haifanyi kazi au haitekelezwi waweza kusema ipo! Lililopo ni kumkamata wenyewe tukajichukulia sheria mkononi
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa inabidi tumu israeli tu bana..mambo gani haya anawafanyia dada zetu.
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umeteleza ile mbayaaa kiongozi! utawachanganyaje mtu na mdogo wake! Lazima ijulikane hiyo.. Ebu fikiria kama na wewe ungechanganywa na mdogo wako. Ungejisikiaje.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wewe jamaa umewadhalilisha sana dada zetu..hata kama huyo dogo alikuwa na stimu zake ila wewe ulikuwa kwenye nafasi kubwa sana ya kuweza kukataa
    tamaa,,...
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Daaa mkuu ulikosea sana kutembea na shemejio .... Ni kama makusudi, maana mpaka mnaenda kupima! yaonekana ulidhamiria.
    Tamaa za mwili zilikutinga lakini ndo hivyo yametokea hata nikikulaumu kwa sasa haitasaidia.

    Nakushauri kama bado unampenda gf wako, aisee mweleze shem wako ukweli kwamba ulikosea kuwa naye na usingependa kuwa naye tena! Tena umwambie wazi kuwa moyo wako unaumia sana na usingependa kumuona tena ktk mahusiano yenu. Uwe umedhamiria na Mungu akutie nguvu maana najuwa wengi wakishafika kwenye hii hatua, huwa ni ngumu kuacha na kujikuta wamegeuka cobra, wanagonga huku na kule! Hili si jambo la kiungwana kabisa, ujitoe kwenye haya matatizo ya kujitakia, na umpende na kumheshimu mkeo na siyo kujirahisi kwa shemeji kirahisi kama ulivyofanya.

    Hata sisi huwa tunakutana na hizo mishemishe za mashemeji lakini huwa hatulainiki hivyo kirahisi, mwanaume ni kuwa na maamuzi thabiti. Imagine akitokea shem wako mwingine akakwambia unampenda, utatembea na wangapi?
    Otherwise, all the best kwenye kujenga mahusiano yako upya.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ha ha haah! Na gf wake nae ammwage?
     
  19. juma sal

    juma sal Senior Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we kula tu no problem!!
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    haya bwana tumeona.
     
Loading...