Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kutotembea na mke wa rafiki yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiritimba, Nov 30, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina jamaa yangu mmoja ambaye ni rafiki yangu na tumefungua ofisi (kampuni) yetu.
    Ameoa mke mrembo ile mbaya. Yule mke akawa ananitaka, mi nikamtolea nje. Basi akawa ananifanyia visa hadi rafiki yangu akahisi mimi natembea naye. Lakini mimi nikamthibitishia kuwa sijawahi. Sikumwambia kama mkewe alikuwa ananitaka. Sasa hivi mawasiliano na jamaa yamekuwa mabovu na pia mimi na mkewe hatuna mawasiliano mazuri, kisa nimemkataa.

    Nimekuja kuthibitisha kuwa huyu mkewe jamaa anamegwa na jamaa yetu mwingine (partner) wa kampuni yetu. Jamaa mwenye mke hajagundua hiyo ishu, bali anahisi kuwa mimi ndo nakula mzigo wake...sijui mkewe kamwambia nini!
    Kutokana na mtiririko wote huo, mahusiano ni mabaya sana kwangu na pande zote tatu nilizozitaja. Na sasa nawaza kujitoa katika kampuni yetu kwani sina raha na nahofia maisha yangu...

    Kwa hali ilivyo, najuta kwa nini sikutembea na mke wa rafiki yangu.

    kiritimba
    30.11.2011
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ouukaaayyy
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yawezekana hata rafikizo pia wanahamu sana ya kutembea na mkeo ila wewe hujui tu. (joke...........) :A S-coffee:

    Mshukuru sana Mungu kwa hilo, yawezekana kutokana na urembo wa huyo dada keshagawa sehemu nyingi na hivyo ungeambulia gonjwa buree.
     
  4. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaweza kuwa kweli hiyo?
     
  5. M

    Mr.mpemba Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usije kufanya utazidi kuharibu mshkaji wangu
     
  6. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    teeh teeh teeh teeh
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa unachojuta ni nini hasa!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Unatakiwa kujisifu kwa ulichofanya hata kama jamaa anaamini umetembea na mkewe....
     
  9. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huoni kuwa nasingiziwa kitu ambacho sikufanya?
     
  10. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesoma vizuri mkuu post yangu
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwa nini unachezea bahati wewe?
     
  12. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kuna wakati nawaza kufanya ili iwe kweli.
     
  13. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni bahat mkuu?
    how/why?
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii ndio dhambi huwa namuomba Allah siku zote aniepushie!
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,044
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Haka ka usemi kuwa mwanamke mzuri saaana epuka kumfanya mke naanza kuka amini kwa kwa kasi ya hali ya juu, sana sana tafuna tunda lake ishia, sio kutangaza ndoa.
     
  16. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huonekani kama una hiyo caliber
     
  17. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa iyo unanishaur nini katika situation kama hii
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ndiye uliyemuunganisha huyo third patner kwa huyo mwanamke
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimesoma lakini nashangaa unapojuta kuepuka matatizo mazito!
     
  20. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    plese maria wa kwetu, usiniongezee machungu.. nahitaji faraja.
     
Loading...