Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kulipandia........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yakuonea, May 31, 2011.

  1. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu nilitamani, gari kulisafiria
    Laonyesha la thamani, kwa nje na ndani pia
    Kiumbo li wastani, mfano wa gari KIA
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Gari hili lavutia, kwa hilo nakubalia
    Rangi yake kahawia, machoni imetulia
    Wengi wanaliwazia, na sifa kulisifia
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Kilitazama kwa mbele, pembeni limetanuka
    Utapatwa na vipele, mwilini kusisimka
    Natetemekwa vidole, nikipanda sita shuka
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Kwa nyuma linapendeza, napenda wake mbinuko
    Na mwendo likiongeza, lapepea kama puto
    Ni kweli sijalikweza, gari hili moto moto
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Muda nilipo patia, gari hili nilipanda
    Tena nikashikilia, katikati nikatanda
    Kelele nilisikia, ila gari halikwenda
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Gari lilikakamaa, lilishindwa nifikisha
    Pale nilipo tazama, mafuta linavujisha
    Si kama nalisakama, mashineni kulitisha
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Nimebaki na majuto, gari limekinaisha
    Sina tena ule moto, wa gari kulipaisha
    Mwili bado umzito, bora nisinge liwasha
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Bora kupanda bajaji, popote wajipitia
    Hazina mwingi mtaji, injini ni ndogo pia
    Beteri ukisha chaji, wajitambia na njia
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    KLORO na SPRINI, mwaonaje hii hoja
    SHOSI naye WAKIJIJI, mchango wenu nangoja
    MAGULU uko kundini, LIZZY pia tupamoja
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia

    Na wote nisowataja, msiache kuchangia
    Nipeni nyingi faraja, hoja sitapuuzia
    Safari niloipanga, katu haikutimia
    Gari hili gari gani, najuta kulipandia


    Malenga wenu

    Sindano ya ganzi (Local anaesthesia)
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hilo gari used au brand new?? Natania bana

    Tatizo naona hukulifanyia service ya kutosha kabla ya safari kuanza hata hukucheki rejeta kama ina maji poa
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole........ inaonekana hili gari sio mchezo bwana!
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gari hii was as good as new, angalia beti ya kwanza

     
  5. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio hivyo tena sikusafirika

     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma vyema sana mkuu kwa ndani ni zuri pia ha ha ha ha ha ukalishindwa pole
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa sifa ilizo kuwa nazo usingelitilia shaka, ila nimeshindwa safarika

     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DA, yeye kapanda gari service sio juu yake mydear! Ila pole mkuu gari rejeta, kiyoyozi kina maeneo yake.
     
  9. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ukuzingatia mimi sio mmiliki, sasa kwanini nifanye service kwenye gari isiyo yangu

     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    haya mambo ya magari yanafuata nini huku?
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaa.............

     
  12. p

    pointers JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni mwana malenga....
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukubwa wa embe kaka! na nyumba kubwa..?
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haha ha aaaa! JN muulize vizuri Yakuonea :tonguez:
     
  15. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhali wewe umesema........

     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Very nice..
     
  17. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalia jaluo nyeupe asije akakuuliza ukubwa wa embe umefuata nini huku

     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu umechukua gari la mwaka 47 lazima lishindwe kukufikisha au ulipewa bure!!!
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    AD please try to be serious at times, mwenzio sikusafirika wewe unasema very nice

     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahhahahahah lol
    daahh haya bwana nilidhani utaniruka
    mmhh

    haya pole
    kwa nini usitafute lingine
    au kodisha mmmhh

    maana kila mahali hili unalijutia
     
Loading...