Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kuisaidia CCM kuiba KURA kwenye uchaguzi mkuu! Wana Ismani mnisamehe...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tiamaji, Feb 19, 2012.

  1. T

    Tiamaji Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wanaJF wazima?

    Mimi mwaka 2005 milikuwa msimamizi mkuu wa uchaguzi ktk kata moja iliyopo ktk jimbo la Ismani(kwa Lukuvi),kiukweli tulichakachua sana matokeo yan sikutangaza matokeo halisi, nilipewa laki 2 na kuipendelea CCM.

    Najutia hayo maana leo ndo nimeenda kijiji kimoja kilichopo jimbon humo hali ni mbaya yan barabara mbovu sana (km 60 tu toka mjin but unatumia masaa4), hakuna hospitali,maji safi,shule zimechoka na kila aina ya ubovu.

    Naona mateso wanayopata watu wale yanatokana na uamuz wangu wa kuchakachua matokeo. Naombeni wanaismani na tanzania kwa ujumla mnisamehe, najuta nimegundua CCM ni janga na hatari kwa maisha ya watanzania.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ???????????????.........................????????????????????????????..................................
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo laki mbili ulipewa na nani?katika kata hiyo ni nani alishinda?na wakala wa vyama vingine hawakuwepo au na wao walipewa fedha vilevile?
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bana!
    Waathirika wakubwa ktk ulafi wako ni wale waliopo kijijini na hawajui maana ya jamiiforums.
    Nenda huko kawaeleze haya ndipo Mungu apokee sala zako! Wao ndo wanapata taabu huko asilimia 100!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Natamani nijue ulipo nije niondoke na kichwa chako.Niambie ulipo
     
  6. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kama unataka kweli msamaha wa Watanzania na Wanaismani kwa ujumla wao na lengo la majuto yako ni kutoa msaada kwa Watanzania,Eleza ni mbinu gani zilitumika katika kuchakachua kura hizo,na nikatika mazingira gani wewe ulipatiwa hizo laki mbili wakati kila chama kilikuwa na wakala wake na kura zote zilihesabiwa mawakala wote wakiwepo.Vinginevyo utakuwa mnafiki na msaliti mkubwa na post yako ni ya kutafutia Umaarufu na sifa za kijinga Jf.
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majuto ni mjukuu!.. Wewe ni mtu mzima ulikuwa na mda wa kutafakari na kuepusha hujuma kwa wana Ismani na watanzania kwa ujumla. Angalia hali ilivyo sasa tunahitaji ukombozi kwa namna yoyote ile. Tutakusamehe ukishiriki mapambano ya kuhamasisha wanaismani na watz wengine kuwakataa magamba.
     
  8. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    hongera sana kwa kugundua kosa lako. kwa bahati mbaya sana hapa jf huwezi pata msamaha unaotka. ili upate msamaha wa kweli nenda kwa wana ismani ukawaambie ukweli na uwaombe msamaha, wao wanaweza kukusamehe au la kwa kadri watakavyokuelewa kama unawadhihaki au la. ili upat furaha ya nafsi nenda kwa watu wa ismani
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kitobo uliyetoboka we !
    Huwa situkani ila leo imenibidi !
     
  10. T

    Tiamaji Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani,tulipewa hiyo pesa wote pamoja na mawakala wa vyama vingne nao wakaridhia kubatilisha matokeo...nitafute sifa gan hapa maana hakuna mtu anayenijua
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utasamehewa kwa kusema ukweli ili tujue jinsi ya kuhepuka na mbinu hizo next time kuanzia Arumeru. Hebu tuambie njia iliyotumika kumpitisha mgombea wa CCM.
     
  12. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    tupe mbinu mlizotumia,eleza kila kitu na ikiwezekana rudizha vilaki vyao
     
  13. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wako wengi kama mlioangamiza majimbo yenu wengine pilau na khanga ndo ziliwapoza,rudi kijijini kwenu ukawaombe msamaha kama hawatakutoa kamasi sijui,ila tupe na mbinu hao magamba wanazotumia kuwarubuni wakati wasimamizi wa kada za vyama huwepo
     
  14. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nyie ndugu wale mawakala wana njaa tu yan pesa kidogo wanakuwa rojo kama mrenda na wanakubali kila kitu ninachowaambia,.hvyo kubwa ni kupata mawakala imara na wasio na njaa njaa kama mimi
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    japo imeyambua kosa lako lakini madhara uliyosababisha hayatoisha leo wakati wewe laki mbili ulimaliza wiki hiyo
    kwani unhezila na usichakachue unhefanywa nini
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani dhambi hii uliyofanya ni kama kumzika mtu mzima mzima...tutakusamehe iwapo utatangaza hadharani kuwa Lukuvi alikuwa hela uchakachue kura zetu...vinginevyo sioni kama kuna masamaha hapo.
     
  17. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani uliiba kura za mgombea ubunge/udiwani yupi na wa chama kipi? Je wanaismani walikuwa tayari wamefunguka hata kuwa tishio la CCM na hadi kuwaibia kura? Ebu weka wazi, ni kama kuna dalili za uongo tu kwenye thread hii. Mwaka 2005 kweli?
     
  18. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ebu nenda zako huku,mnafiki mkubwa wewe!!kama kwli umetubu peleka ushaidi wako polisi then wakufungulie kasi,sasa unatuletea sisi tufanye nn??au umepigwa chini ndio unajifanya na wewe mtu....!!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    As time goes on more of the old tricks will find no favors amongst the people used to support them. Hela za kunyea pombe siku moja kwa gharama ya miaka mingine mia moja wapi na wapi????? Common sense is not common, I now agree.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli hili janga limesababishwa na wengi
     
Loading...