Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta Kuipigia CCM Kura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Jan 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Source: Mange Kimambi Blog: [mods tafadhali msiondoe kama mnawatendea watanzania haki hizi ni picha zao wenyewe]

    View attachment 46432 View attachment 46433 View attachment 46434 View attachment 46435 View attachment 46436 View attachment 46437 View attachment 46438 View attachment 46439
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  3. k

    kuzou JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata isinge piga ingeshinda
     
  4. Sihali

    Sihali Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe uko peke yako hapa Tanzania? kwani ilishinda kwa moja? acha kujidanganya.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka shuka kushakucha.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Vipi zile t-shirt na kofia vishachakaa?
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kumbe we ulipigia CCM
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Majuto ni mjukuu. Naona sasa umeshakua mjukuu! hongera
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Unafanana sana na wale madada wanaokumbuka dawa ya penzi wakati 'kisu' kipo kwenye ALA ya 'kuazima'
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  11. D

    Darick JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakulima ndo hao walio kwenye vijumba vibovu? Na wafanyakazi na wale walio na hayo majumba makubwa? mh, kama ni hivyo life is not fair at all!!
     
  12. K

    Kajole JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    jaman mtoa mada yupo sahihi,.kalitambua kosa na amekir sidhan kama ni sahih kumnanga hvyo ila tumshukuru Mungu kwa kumfumbua macho na tumuombe afumbue wengi ili 2015 wafanye machaguo sahihi
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    na bado hamjajuta vizuri. Bila shaka hii mada ni ya mwanamke. hIVI NYI SI NDO MLISEMA MNATAKA RAIS MUUZA SURA? I wish......!!!!!!

    Paaambaffff!
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chukuru churulu si ndondondo! BIla shaka kura yake na yangu na ya yule ndo zilileta ushindi nakushindwa kwa wengine
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tunajuta wakati kama huu tunapoona mambo yanakwenda ndivyo sivyo. Lakini ukifika wakati wa Kampeni bado kila kona watu tumevaa T-shirt, kofia, na khanga tunatangaza sura za watu.

    HUKU TUNASEMA "KIDUMU CHAMA CHA MAFISADI"

    Tukienda kwenye sanduku la kura kwa sababu tulipokea Tsh. 1,000/= basi hapo tunasema

    "WAJINGA WOTE TUTIE, TUTIE, TUTIE TUTIE KWA MOYO MMOJA, NAMBARI WANI EEEEE, NAMBARI WANI NI CCM"

    LEo tusilalamike ndio malipo ya Ths. 1,000/= haya!!!!!!!!!!!!

    MIZAMBWA
    IANIUMA SANA!!!!
     
  16. P

    PAFKI Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole but scratching!!!!!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Huo ni mwaka mmoja na mwezi mmoja! baado miaka mingine mitatu! kha.
    POPOBAWA.
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ujinga uloufanya uwe fundisho mwaka 2015, waelemishe na wajinga wenzako wa mwaka 2010, msifanye tena hilo kosa.
     
  19. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  20. d

    davestro Senior Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ni ngwenya tu!kaeleze shida zako kituo ulichopigia hiyo kura ya kingese
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...