Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najua watoto wamelala muda huu.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by STK ONE, Apr 12, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wakubwa, najua wengi mpo double....so taratibu jamani, akina dada muoneshe ushirikiano mzuri...na akina kaka siyo lazima nne au sita...na kesho ipo tena tamu kuzidi leo....haya njozi njema na usiku mwema pia.....
     
  2. H

    Hydrocephalus Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akhsante, ndo najaza mafuta hapa. Mwenza anakausingizi kidogo!
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taratibu basi.....viwili kwa afya, si unajua wenzetu wanapokea, sisi tunatoa So ukitaka kukomoa, unaumia mwenyewe....halafu rafu haziruhusiwi, siyo kwa sababu hakuna refa basi kila mara offside......best wishes....
     
Loading...