Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najua Wajua na Kama Huyajui Basi Yajue!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, May 18, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KUNA kisa cha bwana aliyemwomba sana Mungu amsaidie. Siku moja akaambiwa; sala zako zimeshasikilizwa, isipokuwa, Mungu atakusaidia kwa sharti moja; Kwamba kile atakachokupa wewe, basi, jirani yako atampa mara mbili yake. Bwana yule akahitaji muda wa kwenda kutafakari kabla hajampa Mungu jibu. Akarudi na jibu; " E Mola wangu, naomba unipe chongo, utoboe jicho langu moja. Bwana yule alikuwa tayari awe na chongo ili jirani yake awe kipofu kabisa!

    Ni katika mazingira haya, utamkuta mtu anamfanyia hila na hiyana Mtanzania mwenzake anayejitahidi kutafuta maendeleo yake kwa njia za halali tu, lakini, Mtanzania huyu mwenye roho mbaya atajitahidi kumvuta mwenzake asiende mbele kimaendeleo.Ukimwuliza; " Kwanini uchukie maendeleo ya mwenzako anayejitafutia kipato chake kwa njia ya halali? Atakujibu; " Mi namchukia tu huyu, akifanikiwa atajidai!

    Anachoficha kusema ni ukweli kuwa anamchukia binadamu mwenzake kwa sababu ya ubinafsi na roho yake mbaya tu, kwamba hataki mandeleo ya mwenzake, basi. Na anachoshindwa kuelewa huyu anayechukia maendeleo ya mwezake ni ukweli kuwa maendeleo ya mtu huyo binafsi yatakuja kwa namna moja au nyingine kumnufaisha hata yeye. Kwanini uchukie maendeleo ya binadamu mwenzako yenye kutokana na bidii yake?

    From : Kwanzajamii
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena.
     
  3. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ????????????????????????!!!!!!!!!??????????????:hug::whip::behindsofa:
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Kaka kumbe wewe ni mkali wa graphics namna hii, wala sikujua.
     
  6. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whaaaaaaaaaaaaat ???????????? !!!!!!!!!!!!!!!!"""""""""" <<<<,,,,,,,................?

    Buji umeona eeenh
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    BOflo ndugu yangu, siamini kama huyu mwenye kuandika hapa ni wewe! hata kama umekopi sehemu basi una upeo mzuri tu wa kujua vitu vyenye mantiki

    wataalamu wa mambo wanasema jina la mtu nalo linakuwa na baraka zake na linaweza kumfanya mtu akawa wa tofauti kabisa, mfano SAUL SIO PAUL, ABRAM SIO IBRAHIMU, Na nadhani BWABWA SIO BOFLO, nahisi ukilibadilisha na hilo BOFLO KUWA ******, UTAKUWA NI MWINGINE KABISA
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, wengine wame advance wanaenda hata kwa kalumanzila.
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utamwambiaje ame copy na hali ameshawakilisha? hahaha
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Boflo yamekukuta??
     
Loading...