Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najua tuna PHD za kuiga vitu ila hii tusiige.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 30, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawasiwasi mlimani city wataiga sasa hivi wapate kushindwa.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mhhhh....!
    Hii tukiiga tumerogwa!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usishangae ukaona hili doli MLIMANI CITY nimeona wanawachora watoto wa uswazi na wakishua kama wa kizungu na wengine weusi hata mchoro huonekani.
     
Loading...