Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najua Huwezi Sahau Lakini Je Can You Really Forgive Someone Who Cheated on You……

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VoiceOfReason, Dec 13, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani Hapa watu huwa wanasamehe kwa maneno lakini kinyongo kinakuwepo …….. Ukweli ni kwamba Things Will Never Be The Same Again….. Relationship Needs Trust na kuaminiana kutakuwa hakupo tena….
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Yes. I did.
     
  3. T

    Tofty JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    :A S thumbs_up:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhh sidhani!!!Ni ngumu kweli kuamini haitatokea tena wakati imeshatokea mara moja!!!
    Mara nyingi mwizi haibi mara moja....it's an ongoing pattern!!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Did you really.... na je umemsamehe kabisa wala umyanyasi kwa kile alichokutendea (some sort of blackmail)...... au ndio ameshakupa tiketi na wewe some sort of a free pass na wewe kumcheat once
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmhhh kwakweli..
    ni kweli tunasamehe lakini kushau ni vigumu...
    na mi naamini wapo wengi sana wanaosamehe..
    kwani kama si hivyo dunia hii ya sasa kungekuwa hakuna baba na mama..
    wengi wange kuwa wame divorce...
    ni kweli nakubaliana nawe we need trust ( trust is like a virgin u ca only break it once)
    lakini saa nyingine tunaishi bila hiyo trust kwa sababu ya majukumu kama tayari unafamilia au vitu kama hivyo...
    samahani kwa maneno mengi ..

    AD
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna ku cheat kwa aina mbili...kwanza ni kusex na mt mwingine.casual sex ya mara moja tu au mbili...hii inaweza sameheka kwa baadhi ya watu...pili ni kuwa na mahusiano ya mda mrefu au mfupi na mtu mwinginepamoja na kuwa involved kihisia pia....hii ndio ngumu na ndio inayovunja ndoa nyingi...
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    The boss cheat ni kucheat no metter mara ngapi kwa mda gani!kusahau ningumu hasa kwetu wanaume tunakuwa nakinyongo pamoja na kisasi na huwa mara nyingi tunatumia makosa tuliyotendewa kama fimbo kwa yule aliyetukosea,lakini wenzetu wanawake huweza kusamehe na kusahau na kuanza maisha mapya na mwenziye kwetu wanaume ukisamehe jua kwamba lazima eti ukalipize kisasi hivyo saa nyingine inatokana na mtu kwa mtu.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nimemaanisha kuwa mwanamke serious na anaekupenda kweli anaweza samehe uki cheat na mwanamke for sex only na sio relationship.....kwa sababu akijua tayari una on going relationship na mwingine kesi yake kubwa......kwa sababu insecurities na fear of rejection zinaingia pia.....kwa hiyo ku cheat for sex na housegirl au barmaidsio swa na kuwa na affair na mfanyakazi mwenzio au ex girlfriend...wanawake wanaumizwa na affair zaidi kuliko umeenda bar ukalewa na kuchukua kicheche njiani....
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani watu huwa wana avoid divorce because of the concequences, sio kwamba bado wanapendana... watoto, familia n.k. lakini deep now kwenye ndoa nyingi mambo sio shwari....., confirmation ya hii ni kwamba sasa divorce ni nyingi kuliko zamani sababu mabinti wana uwezo kwahiyo wanaweza wakajitegemea bila kutegemea mwanaume..... zamani mwanaume ndio alikuwa anainitiate divorce, sasa hata kina dada
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    anything happens for a reason!to me anything thats hurts u its not urs.
     
  12. r

    rachel kusia Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika kusamehe ni vigumu sana kama kuna uhusiano ulioingilia kati mahusiano yako na mwenzi wako. Sio rahisi kusamehe na kusahau wakati unamwona mbaya wako yuko anatanua na mumeo. Kisasi kitalipizwa hata iwe ni baada ya miaka kumi. Hakuna kusamehe.
    Msaada wa Mungu utahitajika hapo.
     
  13. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ngumu kusamehe,unakuwa unaishi under constant fear...kuwa atacheat tena.ni bora muende separate ways.
     
  14. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kusamehe inawezekana, na kusahau inawezekana, pale aliekuumiza ataonyesha kubadilika.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kusamehe inawezekana ila kusahau mmmmhhh no
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yes - I can forgive and forget
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Forgive and go separate ways
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mara ngapi je kama muhusika ni repeat offender?
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kutosamehe ndio sababu kubwa ya kuvunjika kwa ndoa nyingi katika dunia ya leo,kwa nini ushindwe kusamehe na kusahau?Usijifikirie wewe peke yako kuwa amekuudhi,hebu fikiria watoto na familia mliyojenga,je hao wote wanastahili adhabu kwa sababu tu wewe huwezi kusamehe?Kikubwa ni kutafuta sababu ni nini hasa kimemfanya mwenzi wako akacheat na ikipatikana itafutiwe tiba na sio kukimbilia hasira na kutosamehe.Wakati mwingine inawezekana kuwa wewe ambaye hutaki kusamehe ndio chanzo cha hayo yote,na wakati mwingine unamtuhumu mtu kwa kumhisi wakati yeye wala hana mambo hayo.Guys lets think twice on this before taking any judgement and lets watch ourselves and think,kama wazazi wetu wangekuwa wepesi wa kufanya mambo kama tunayoyafanya sisi leo hii, sisi tungekuwa wapi?
     
  20. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikisamehe tu ujue na mimi nilisha fanya.............kama sivyo basi i promise my heart kufanya na mimi
     
Loading...