Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najivunia maendeleo nikiwa kama mbunge

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Oct 30, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watanzania wenzangu, hii inasikitisha sana. Mh. Slaa aliliona hili akalizungumzia kushusha bei ya simenti na mabati. Kama umewahi kuwa mbunge katika jimbo fulani kwa miaka kadhaa, je unaweza kujivunia rekodi ya maendeleo kama inavyoonekana katika picha hizi?
    Nawakillisha tu......Tuna masaa machache kuleta ukombozi wa pili kwa Mtanzania baada ya ule wa Uhuru 1961. Maoni yanakaribishwa.


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu ni kama mbunge Mo wa singida huyu. Duh, hata mwenyewe anashangaa na kusita kuingia ndani. Hakika Slaa ndo mkombozi wetu ili tuondokane na umaskini huu. Loh!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hapo Mo anawachunguria wapiga kura wake kama bado wako hai!
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo maisha vidole haviwezi kulingana hata siku hata akija rais robo tatu ni malaika sembuse mbunge ambaye anategemea zaidi fungu toka serikalini kuleta maendeleo jimboni mwake.
    Kesho Kapige Kura Mapema Tafadhari
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    maendeleo hayaletwi na mbunge pekee...
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh ila CCM mwaka huu cha moto wamekipata kwenye mpaka wanzunguka nyumba hadi nyumba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...