Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najivunia kulala na wanawake wanane kwa usiku mmoja-Waziri Mkuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bajabiri, Sep 18, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu wa Italia,amejikuta yupo matatani baada ya gazeti moja kuamua kuchapa maelezo yake ya simu ambako alikua akijisifu kuwa ameweza kulala na wanawake 8 kwa USIKU MMOJA
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo ni SILVIO BERLUScONi
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Ac Millan's president
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa,aka kajamaa bwana kana pepo ya wanawake!!!!!pamoja na sarkozy
    <br />
    <br />
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Malimwengu na ulimwengu wengine wanajisifia kuikomboa nchi za na wengine wanawake ama kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya firauni
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Huyo ndo "Bunga Bunga" mkewe alichapa lapa.huyo anakula Viagra alishatamka bora uwe malaya kuliko shoga
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaa,,,,,,,,kama alisema hivo hii statement yake naiunga mkono ati,,,,,,,USHOGA ZIGO LILE LADY
    <br />
    <br />
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anatumia viungo vyake ipasavyo
    <br />
    <br />
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    nilijuwa wa tz
    magamba haaaa nimeifungua post speed!!!
    sema wapo wa hapa wanafanya zaidi ya hayo!!!!
    hahahaha.....ila wanaodakwa ni wale wa igunga wqalokuwa kwenye guest bubu
    wwanaolala ile ya waarabu aaah!!!!!!kunya anye kuku akinya bata kahara!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh...............yule mbona kawaida tu,akili yake sio nzima
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wa hapa wapo waliofumaniwa na hao ambao hawajwah kukiri hadharani @msofe
    <br />
    <br />
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halafu anapenda sana MAKAHABA
    <br />
    <br />
     
  13. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kidume...
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa ana ile skendo ya "Rubygate"RUBY alikuwa under 18 wakati anamchukua.Silvio anajisifu kuwa Rijari.ila kwa sasa kisiasa hali si nzuri hata kwao Milano hawamtaki
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dume la mbegu hilo.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baba mkwe wake Pato wa AC MILAN
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilivyaona heading nikafungua hii thread kwa kasi ya ajabu nilidhani ni Mizengo Pinda, kumbe ni Italy
     
  18. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Cha kushangaza ni babu wa miaka 78. Yaelekea anakula viagra hadi na chai! Nampenda sana kwa jinsi anavojua kuchagua warembo, hasa wasiozidi 25yrs!
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha mamba



     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah!!! Hawa wetu huwa wanafanya kwa kujificha sana.
     
Loading...