Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najivunia Kuitwa "Magwanda" Je Wewe Unajivunia kuitwa "Gamba"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Sep 18, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya CCM kuanzisha kile kilichoitwa kujivua Gamba wamejikuta Wakiitwa Chama Cha Magamba na Huku Mtaani mtu ukimwita Gamba anaweza kukupiga vibaya.

    Baada ya Kubatizwa Jina na "Gamba" vijana wasiweza kufikiria wa CCM wameanza kumuita kila aliye Kinyume na CCM kwa jina la "Magwanda" yaani wakimaanisha CDM

    Mimi Napenda CCM waniite "Magwanda" kwa sababu ninalo Moja home Lakini wana CCM Mnajivunia kuitwa "Magamba" a.k.a "Gamba lililo Kiunoni halivuki hata kwa Shoka"
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Senkyuuu kwa kujivunia njia to ukombozi wa nchi yako
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Magwanda is the best!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa lazima kuna mtu atachafua hali ya hewa kwenye huu uzi subirini mtaona..
    bora wewe ushajiweka hadharani..
     
  5. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    CHAga DEvelopment Movement in Africa...hvyo ndvo mnavoitwa mtaan wala ucjpaishe kwa kujiita magwanda,magwanda mnajiita wala hamuitwi...wengne tunawaita CHADOMO
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata Nape anakasirika kuitwa Gamba ingawa yeye ni Gamba!!
     
  7. M

    MAKAKI Senior Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi najivunia kaka kuitwa magwanda tena magwanda ya kaki!
     
  8. M

    MAKAKI Senior Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mbona hakuna noma bado nzuri tu mlipand udin ukabila mpaka ukanda na tungekuwa na races nying mngesema chadema ni wabaguzi wa rang yote inshallah tutaikomboa tu nchi ye CHADEMA mpaka makete tuko pamoja. R.I.P ccm VIVA CHADEMA!
     
  9. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    wengi wenu mnafikiri kuwa CCM imeshukaa..nop ccm haijashuka bt chadema imepanda(tena na mjin tu na co vjijin)
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Ndio Mnaovyotuita hivyo now days, Vipi wewe Unajuinuia Kuitwa Gamba?
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa Taratiiibu Magamba Mtaanza Kukubali
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    najivunia kuitwa HIJAB
    Mkuu wa wilaya ya igunga alipoulizwa
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hata mimi najivunia kwa kweli...
     
  14. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
     
  15. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hii ni hoja ya 'kisiasa' imeletwa ili nini kijadiliwe!??.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa
     
  17. p

    plawala JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magwanda-alama ya upiganaji,ukakamavu,ulinzi,uchapa kazi,ukamanda
    Magamba -alama ya uzee,uchovu,fikra mgando nk
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwasasa tarifa yenu wanaosema kuwa ati CDM haipo vijijini wanajidanganya waende Ludewa wakauone moto?
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    bora magwanda kuliko magamba!kuwa gambani ni laana!
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wengi Wamegundua Kuishini "Gambani" ni kama Kuishi Magereza, Wengi wameamua kubadilikia Wamevua "Gamba" a.k.a Wizi, a.k.a CCM, a.k.a Ufiasadi na wameavaa "Gwanda" a.k.a Uhuru, Uzalendo, Uwajibikaji na Upiganaji

    Gwanda ni Kielelezo cha Uzalengo, Unangoja nini wewe uliye Baki? Get Gwandalized today, get your Father Gwandalize, Get ya Mother Gwandalized, get your Children Gwandalize

    Magwanda For Life Magamba for Death
     
Loading...