Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najivua Gamba baada ya kupata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kalawetu, Jan 11, 2012.

  1. k

    kalawetu Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka JFs wote mu buheri wa afya. Wahenga waenziwe kwa msemo wao wa mficha uchi hazai. Mwenzenu najivua gamba baada ya kumpata diaresti ambaye nilimsaka kupita foramu hii ya jamii. Nilipata shaka wakati ninaipachika ukutani ukizingaitia kwamba mtu mwenyewe alitakiwa awe wa nchi jirani. Nimempata pia nawashukuru sana walioukubali huu muungano wa afrika mashariki kwani nadhani utakuwa umerahisisha mtu kwenda popote ndani ya nchi hizi 5. Yaani hapa furaha tele moyoni, mguu na njia nyumbani kuangalia ile akiba yangu ili nitoe mahari, si huo ndo utaratibu jamani?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhhh .......................!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    hongera sana ila angalia sana :lol:
     
  3. k

    kalawetu Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante brother ushauri unazingatiwa.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kuwa makini na matapeli wa mapenzi na usiingie kichwa kichwa kabla ya kuchunguza kila kitu
    Yaani usiache jiwe lolote halijageuzwa kwenye uchunguzi wako katika kuhakikisha kuwa huyo mpenzi ni real
    Mapenzi ni shule so kama unaanza shule huwezi kuanzia la saba kurudi chini
    bali unaanzia nursery kwenda juu
    Akili kumkichwa
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    HAhahaha

    Jamaa umeopoa sio?

    Haya all the best bana
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu. chukueni muda wa kujuana zaidi na yote yatakua sawa. kila la heri.
     
  7. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hongera mkuu..., ila chukua muda kujiridhisha ili baadaye usije ukatamani kulirudia hilo gamba ulilovua.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hongera mkuu!
    Nakutakia kila la heri, na uwe umempata anayekufaa.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera na Mungu akusaidie broda.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pongezi zako mkuu!!
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    he ulipata yule mnyarwanda??? basi na mie naweza kabisaaa kuopoa mzungu humu...LOL
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hongera sana mkuu,ila kua makini akianza na haari kua ana check sijui ya dola laki ngapi anataka ahamishie tz,usimchekee itakula kwako.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Vijana wa sikuhizi bana!!!! Eti mtu wamejuana miezi miwili tu tena mtandaoni eti tayari wameaminiana? jaman ukikosea katika kuoa/olewa lazima uharibikiwe maisha yako, TAKE CARE kijana usijeteseka.
     
  14. k

    kalawetu Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa brother, najitahidi kukusanya takwimu za kutosha kabla ya kula kiapo.
     
  15. k

    kalawetu Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, najitahidi kuteki great care mzee, na siku zote mawazo ya wazee ni mazuri sa na yapaswa kuzingatiwa. Asante sana kwa ushauri wako.
     
  16. k

    kalawetu Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante hilo linazingatiwa mheshimiwa.
     
  17. k

    kalawetu Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka lakini huko kucheka ni kwa heri kweli!
     
  18. k

    kalawetu Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata mama, we tia tu juhudi!
     
  19. k

    kalawetu Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana
     
  20. k

    kalawetu Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana kwa knitakia heri.
     
Loading...