Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najiunga rasmi jamvini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baha, Dec 16, 2010.

  1. baha

    baha Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Aslaam aliyekum wanaJF

    naomba kujulishwa namna ya kula kiapo cha JF kwa wageni jamani.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mtu aliyekula ban na kubadili ID utamjua kwa mbwembwe zake tu.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wewe ni yule wa masuala ya ardhi au
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Toka 2009 mkuu ndo unarudi leo??? Anyway karibu sana japo itabidi utambie ulijificha wapi na sababu iliyokuibua wakati huu
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe sio mgani maana umeingilia mahali sio pa kuingilia. Hapo kale uliitwa nani?
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,819
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi .............. we utakuwa umechakachua tarehe ya kujiunga na JF
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Du hii kali............ jamaa una experience kuliko hata mimi je ulikuwa wapi????? !!!!!!!!!!!!!, Wewe ndo inabidi utwambie sisi wageni
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwani Join Date inategemea na settings za computer ya mtu au settings za mifumo ya JF?

    Nahisi ama computer ya jamaa au machine ya JF imeishiwa CMOS battery.
     
  9. baha

    baha Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    siunajua tena mambo ya majukumu ya kijamii, anyway nadhani kikubwa ni mie kujiunga rasmi leo
     
  10. D

    DENYO JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kilio chetu ni katiba mpya haya kazi kwako
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,838
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Anataka attention.................We mtu ajiunge 2009 halafu atangaze leo???
     
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    karibu sana...
     
  13. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli hapa ni jamvi la great thinkers! kash2kiwa fasta,
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Karibu sana, lakini umeweka tundiko lako kwenye jukwaa lisilohusika. Jifunze na hili kwanza, kwamba kila thread utundikwa kwenye jukwaa lake. Wewe ulitakiwa kuweka hili kwenye jukwaa la utambulisho
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tumia uma na kisu, halafu sema:

    Naikataa CCM, na mambo yake yote, na wizi wake wote.
    Nitasimama imara kutetea upinzani wa kweli nchini Tanzania, ili vizazi vijavyo vineemeke na kufaidi matunda ya nchi yao.
    Sitatoa rushwa, sitapokea rushwa.
    Nitapiga kura ya mageuzi, niwapo hai mwaka 2015.
    Ee Mwenyezi Mungu Nisaidie.

    Kisha changia angalu TZS 10,000 kwa JF ili upewe kadi.
     
  16. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    @kasha nimeipenda hio! Hehehe!
     
  17. baha

    baha Member

    #17
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Point noted your excellency
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mwenyeji,mgeni apone!!
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wewe Msaniii umejiunga 2009 mpaka 2010 post 4 tu.... Basi jana ndio umejiunga rasmi leo baada ya masaa 24 umeongeza post moja tu... kweli umejiunga rasmi au badi ni kishkaji tu...
     
  20. semango

    semango JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karibu sana.ila ukileta utukutu utakula ban tena na itabidi uendeleze ID yako nyingine.
     
Loading...