Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najiulizaga .....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jan 19, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Naona kama natengwa humu JF au wasiwasi wangu tu sijui au ndio inaanza kupooza kama forum nyingine za zamani maana nikiandika topiki haichangamkiwi au tatizo liko kwangu mimi funzadume au jina langu baya?
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wasiwasi wako tu kaka
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah u made my dai nadhani tatizo na ww huchangii mada za wenzio,au lugha hutumiayo haieleweki mfano hakuna kiswahili kisemacho najiulizaga,pia sehem ambayo upo uchafu /uozo I real dnt think mtu atapenda kuja hapo!need more explanation?
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha haha una wasiwasi sana wewe ngoja hii nitaichangia mpaka ichangamke
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Funza jamani mbona unajinyanyapaa bwana...hivi hilo unalolisema linawezekana kweli..?
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si kweli Funzadume,uko wapi sasa???umeandika thread ukala tena kona jamani?:plane::plane:
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo avatar yako hiyo,
    mzee unakula sana hiyo kitu,
    wengine haramu humu jukwaani!
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mambo vipi michelle wangu,
    wa ubani, lol....!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    chek unaandika post znahusu nini
    km zikisaund utoto/kudhalilisha watu au znazoboa lazima watu wapite juu shaaaaaaaaaaaa bila kuchangia...
    vip iyo kitu mkonon ya wap?
    namanga?au TUNDURU...ahh vya tarime vmepooza skuiz ..me naagiza mzigo toka VENEZUELAAAA kitu tyt kitu kinatoa high ya ajabu,...poa bas badaye....
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nipo ila nadhani najistukia mwenyewe nimeshaanza kuzeeka siendani na kasi ya jukwaa
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hii kitu ya Rolya ukivuta lazima ukate mapanga watu ni kama unapandikiza kichaa kwenye ubongo

    hiyo ya Venezuela sidhani kama ni kali, jaribu kutafuta kitu cha Afghanstan mwana lazima uone nyota
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hii kitu we acha tu nimeanza nayo seko, nikaingia chuo, nikaajiriwa na mpaka sasa nataka kukacha kuajiriwa nijiajiri niko tu na kijiti ndio mwongozo wa maisha yangu nimevuta zaidi ya miaka 25
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mambo mengi unajua uzee nao tabu tupu nimeandika topiki halafu nikaisahau nadhani tatizo liko kwangu zaidi
     
  14. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Msokoto huwa unaleta hallucination, au kwa lugha nyingine, angst (German word for fear or anxiety). Hebu jaribu kupunguza uone kama itasaidiaa. Nakushauri vuta mara mbili tu kwa siku!!!
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye red ongeza kidogo ifike hata mara 5 nitakuwa nime-under-dose sana
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kaka hicho cha arusha au tarime?
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe Funzadume bwana wewe leo umeamkia wapi?
     
  18. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Duh iyo nouma...!
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tarime (Rolya) kwa kina Chacha
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kwa mother house, nyumba ndogo siku hizi nimeacha kabisa nimegundua mapenzi kidogo mizinga mingi
     
Loading...