Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najiuliza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by FarLeftist, Nov 5, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaokishutumu CHADEMA kuwa ni chama cha undugu, inawezekanaje kuweza kukubalika Tanzania nzima? mf. kwa tathmini yangu ni kwamba wananchi wameweza kuchagua wabunge kutoka Mashariki - Dar(Ubungo,Kawe etc), Magharibi - Kigoma, Kusini - Mbeya, Iringa, Kaskazini - Kilimanjaro, Arusha, Kanda ya Ziwa - Musoma, Mwanza na kwingineko kwingi, wadau mnalionaje hili?
     
  2. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama chama kinauwakilishi sehemu zote hizo manake hakiegemei kokote,halafu sisi siku zote huwa tunaangalia madaraka zaidi na kudandia mambo yaliyoko tayari tukiitana kupigania kitu toka mwanzo watu wanadodge,mkumbuke chama kilianzishwa na watu fulani wakakisapot kifedha na mambo mengine ndio unaona matunda yake leo,cha watanzania wote.Sasa badala ya kuwashukuru tunawatukana.Ndio mawazo yetu hayo,sasa kwa aina hiyo ya mawazo kweli tutayaona maendeleo?anayesema kuna ukabila auseme leo aainishe hapa.
     
Loading...